Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

Có 3 yếu tố thúc đẩy giá của LCM:

Thứ nhất, LCM hàng cô đặc kinh doanh có lãi, không vay nợ, ngược lại còn có hàng chục tỷ cho vay. Yếu tố thứ nhất này LCM hơn hẳn mấy con nặng mông nợ như chúa chổm FLC HAG, vậy LCM đã xứng đáng 2x rồi

Thứ hai, Vingroup vừa khởi công nhà máy pin 4000 tỷ lớn nhất Việt Nam sẽ cần nhu cầu chì kẽm rất lớn. LCM có nhà máy chì kẽm đang hoạt động, yếu tố này kỳ vọng LCM lên tiếp 4x

Thứ ba, LCM đã ra tin hoàn thành xây dựng cơ bản mỏ vàng 2 triệu tấn, cho 9.6 tấn vàng tinh chế 9.999, giá trị lên đến 16k tỷ quá khủng so với số vốn chỉ 24 triệu cp, yếu tố này kỳ vọng LCM sẽ tăng vượt 100k/cp

LCM ai đua trần mua được giá dưới 10 là rất may mắn. LCM hạn chế giao dịch phiên chiều ít ai chú ý nên mới còn giá rẻ, chú ý vào lệnh lúc 1h chiều.

Lại món quá của thượng đế hả bác? kaka

Em mua ít 1 thôi chứ k làm phát mấy K mấy chục K như các bác :joy:

Thầy ơi, trưa nay tiền về rồi, chiều nay cướp CEO tiếp đúng ko ạ

giá đỏ là mua

Suy nghĩ cái đầu b*** à?

ceo mình cầm 69 chưa biết khi nào mới vào bờ hic

1 Likes

1 tháng trước nhiều thằng mua giá 3x 4x cũng hỏi vậy, giờ nhìn giá xem?

2 Likes

đại ka A7 mua bây giờ và nhìn đến tận 2023-2025, ko quan trọng bạn mua giá nào đâu, khi bán giá nào mới quan trọng.

3 Likes

Tới giờ đua LCM nha bác hehe

1 Likes

Tây lông chiều nay bán xong…sang tuần ae lại lồi mồm vì tiền

1 Likes

âm quá bác ơi hic

LCM mua nhanh thì còn hehe

LCM mua nhanh thì còn, 2x trong tầm tay

so SCR với CEO khác đéo gì so cống rãnh với đại dương

1 Likes

Tây nghỉ rồi, Ta vẫn bán ác quá!

1 Likes

Mỏ Thung Chùa 2 triệu tấn là khối lượng quặng vàng, ước tính khối lượng vàng 9999 sau khai thác là 9,6 tấn. Trong đó hiệu quả kinh tế cao lên tới 9,387 tấn bao gồm:
Cấp C2 + P1 = 6.930kg vàng gốc, và 1.000kg vàng nguyên sinh tại Vai Đào, Cao Răm, Đồi Bù
Cấp C2 + P1 + P2 = 1.457kg vàng gốc tại Miếu Môn, Kim Bôi
238,8kg tại Trại Khoai
Tổng cộng quặng vàng Thung Chùa trữ lượng lên đến 9.625,8 kg vàng gần bằng quặng vàng Bồng Miêu 12.400kg lớn nhất Việt Nam

MIC chỉ nắm 10% mỏ Bồng Miêu đang có giá 1x, trong khi mỏ Bồng Miêu đã bị người Pháp khai thác cạn kiệt từ những năm 1890, hiện tại chỉ còn lại vàng sót
LCM nắm tới 95% mỏ Thung Chùa còn nguyên sơ chưa hề khai thác, bao gồm cả vàng gốc và 9 thân quặng vàng sa khoáng(vàng nguyên sinh)

LCM mua nhanh thì còn, sắp hết hàng rồi, LCM làm nên huyền thoại hehe

Giáo sư ellon Phong nghe lời chuyên gia đã full magil bank , thép . Giờ gs phong đang rất buồn , căng thẳng khi tài khoản cứ lao dốc

Ceo đang chỉnh , nghỉ ngơi để vào chu kỳ tăng mới , muc tiêu ngắn 200k . Dài 5 triệu 1 cổ ,

2 Likes