Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

Đại ka A7 bảo đảo hàng nên vol k chuẩn! K bit đảo xong chưa!

Tháng 11? báo cáo thay đổi sở hữu cổ phiếu đâu bác?

a7 bảo bán đảo ở tus nào thế bác nhỉ e tìm câu ấy mấy nay chưa thấy

1 Likes

Thích nhất câu này của Thầy:“Nhiều thằng ngu khi nhận ra thì đã bốc mả cmnr” có noi gọi là sang tiểu hay sang cát. hahaha

5 Likes

Chuẩn quá thầy ơi.
10 năm trước em mua được lô đất ven đô giá 300tr, giờ lô đất đấy lên 12 tỷ rồi.
Em vẫn đang ở nhà cấp 4, hàng ngày chạy Grab kiếm cơm. Trong mắt thiên hạ em vẫn đang là thằng khố rách áo ôm.
Nhưng giờ em mà bán lô đất kia đi vật lên cái nhà 5 tầng thay cái nhà cấp 4 và mua con xe đôi tỷ thì thiên hạ nghĩ gì thầy nhỉ. Chắc họ nghĩ em làm ăn phi pháp, cướp của giết người, giống như chúng nó bảo thầy lùa gà
Logic đơn giản của thầy mà nhiều thằng đéo chịu hiểu cho thì nghèo chết mẹ chúng nó đi

15 Likes

Vẫn x2 x3 bình thường nhé bạn

Nay vậy là cơ bản rũ hết rồi. T2 xanh đầu phiên

Đã biết chs một là mất tiền hai là đk tiền . Cp vn chỗ nào cũng có chim lợn a e nào giàu thì còn đk còn để đk dài hạn ae nào nghèo để dài hạn trờ vất lắm . Thế lên một là đừng chs mà chs thì phải chịu thôi …

Ôi! Thánh hiền đây rồi! Càng giàu càng nên giản dị, khiêm tốn, kín đáo, sống biết phòng thủ, cống hiến! Không được chủ quan khoe của mà vô tình đặt bản thân và gia đình vào tình thế nguy hiểm trong thời đại tội phạm vô số và lòng người ngàn đời vẫn hiểm ác khôn lường!

1 Likes

A7 cho cháu hỏi HQC cũng là cổ phiếu bđs có vào đc ko ạ.

Thế này mà cứ đi shill anh em. Hút cần ít thôi

Húc

10 Likes

Ngọc Trinh bảo rồi ko tiền cạp đất mà ăn anh em nha!

Ngon !

Sau khi khoe bán CEO vùng 18k, anh ta lại nói thép tạo đáy, bđs tạo đỉnh :laughing:

Vậy anh em lên thuyền cùng thời điểm. Cầm siêu cổ Đất xác định là phải x2,x3 chứ mình không vào vì 15-20% nên không phải xoắn bác ạ. Tầm này có tiền không đổ vào đất thì vào đâu. Sang Q1 bơm tiền vào nền kinh tế thì cổ đất còn bay xa nữa.

2 Likes

vào nội thất chứ vào đâu. Kaka

Thi trường chỉnh chung mày là thằng ăn tục nói phét mày về mà đạp 2 mã CHA vơi ME mày ấy.

1 Likes

Xu hướng người Việt mà bác, làm được tý là gửi ngân hàng, mua vàng, mua đất
Lãi ngân hàng thì thấp bỏ
Làm vài cây vàng
Hoặc mua miếng đất vứt đấy…
Quê hay phố đều vậy làm ra là mua để dành