Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

Bác chung thuyền CEO ko?

1 Likes

Không tôi chung thuỷ TTF lắm

2 Likes

Múc CEO tiếp ko thầy 7

Ko mua cũng được bạn à, chỉ là lúc nó lên thì bạn phải mua giá cao hơn thôi

Giờ giá 58 So với giá 68.5 thì giảm khá nhiều

Thầy A7 có nói ko chuẩn bao giờ, đem scr so sánh vs ceo thì rõ ràng so cống rãnh với đại dương rồi còn j, thầy nói chơi scr được có nghĩa là nó có bds thì chơi là có ăn, còn ăn nhiều hay ít sao biết

1 Likes

Anh này chưa nói rõ ngày nào là ngày tạo đáy thép bank, có thể là 3 năm nữa sau chuỗi ngày cưa chân bàn… rú lên vài phiên rồi lại xuống…

thầy đã nói thì chỉ có chuẩn rồi

Mới mượn dc vợ mấy trăm tr, thứ 2 múc tiếp.

2 Likes

Quả này thì tuần sau CE kinh phải biết =))

2 Likes

CEO thứ 2 vào đc k ạ?

Ceo không cần những cổ đông t+, đã tin và yêu thì có sóng gió mấy vẫn không để khó khăn làm nhụt chí, a7 dơ mặt ra giữa thiên hạ không phải để úp bô ai, còn những nick ảo dấu mặt mới hèn, quân tử hiên ngang giữa đời không có sợ 3 cái bài báo lá cải với chim lợn doạ, mua Ceo thì không có ngán bố con thằng nào

5 Likes

https://zaloXme/g/nhfwhb720 (thay X bằng dấu .)
Vào tham gia hành trình chinh phục 10 tỉ usd cùng A7 và tập đoàn CEO

1 Likes

Thầy xem còn Vcg có ổn ko thầy

1 Likes

Sao e làm theo anh hưỡng dẫn mà k vào đc nhỉ

Bạn kiểm tra inbox nhé

thầy bảo vào dig với ceo thì cứ vào thôi. Mã khác quan trọng gì

Cổ đất mới chân sóng thôi. Nhìn thép năm 2020 đi bác HSG NKG chỉ có 5k-6k sau đó nó đã phi lên tận 50k đấy ! sóng bất động sản mạnh hơn, dài hơn sóng thép rất nhiều

3 Likes

Hỏi thế thì khó trả lời, có ai biết đc chắc đó là đáy ngắn hạn đâu, có điều vào rồi thì ko có giá như