Sốc ! Mời ae vào xem A7 cướp kho báu 6 tỷ USD . phân chia nhà lầu biệt phủ siêu xe cho ae. Nhào dô khẩn!

Ko biết nhiều hay ko nhưng 10.5 giá :)))

Vào trước giàu, vào sau nghèo.

thầy A7 cho em hỏi tại sao lạm phát thì nên giữ tài sản, mà theo em thấy thì mỗi khi lạm phát cao thì giá cổ phiếu lại đi xuống ạ

Chào anh. Tôi chơi chứng khoán từ những ngày đầu tiên cho tới nay. Tôi đã trắng tay vài lần cho đến khi tôi theo anh mua L14, DIG, CEO. Hiện tại tôi đã có lãi gần 1tr đô la. Tôi sẽ gửi cho anh xem danh mục của tôi.
Rất cảm ơn anh! Chúc anh và gia đình có nhiều sức khỏe và thành công!

14 Likes

A7 người thật việc thật, tầm nhìn hiếm có ở vn đấy, mấy cái nick ảo dấu mặt hèn lắm. Tôi và nhiều anh em nghe A7 thì càng lâu dài càng có thành quả chục năm qua chẳng ai bị úp bô cả nên các bạn bán mất hàng xuống tàu rồi thì mua lại mà làm giàu đừng chim lợn dìm hàng rẻ mua lại nó cứ hèn hạ sao đó, không nên ăn cháo đái bát

Tham gia Zoom đầu tư CEO dài hạn nhé các cụ

Ceo năm 2022 sẽ mở rộng quỹ đất ven hà nôi lên thêm 500ha nữa . Quá khủng khiếp

4 Likes

Nguần cung bds đang thiếu hụt trầm trọng . Đất tăng phi mã …

Chỉ những thằng ngu mới ôm bank và thép quá chuẩn

Chỉ những thằng ngu mới ôm bank và thép…

quá chuẩn

Hô hô

29 Likes

CEO DIG còn quá rẻ

1 Likes

Mai thứ 2 dự thế nào các bác nhỉ?

1 Likes

Hóng quá các bác ơi

1 Likes

Quét mã vào CEO
hình ảnh

1 Likes

vào zoom CEO

me/g/yerxua413

Em thấy bây giờ ai ôm tiền là có nguy cơ bị nghèo đi mà không hề hay biết ạ, cho dù họ là người giàu đi nữa. Nếu như họ không có tài sản mà ôm tiền gửi bank là càng ngày càng nghèo dần, nghèo dần…

1 Likes

Chim lợn cũng chỉ là mấy thằng hèn ăn bẩn được tí rồi chạy ra nói xấu hòng mua lại giá rẻ thôi, cơ mà Thiên thời giờ chẳng có gì làm ăn lãi bằng bđs cả nên họ cố nắn dòng tiền sang lĩnh vực khác nhưng rồi chỉ được 1 2 phiên bđs lại tăng cp bds lại tăng thì cản vào mắt

Sư phụ ơi mai bds lại tím rồi ! Tin ra giá 800 tỏi/1 căn thi chết rồi mai tím hết bds

1 Likes

Giá bất động sản lại tăng phi mã…khiếp