Sốc nhất 2022 ! Một nhà đầu tư tuyên bố sẽ lọt top giàu nhất TTCK VN nhờ đám đông quá kém

Em cũng tin anh sẽ lọt top giàu nhất TTCK VN.
Đám Đông thì luôn phi lý trí mà anh :smiley:
Đợt rồi em cũng ko trade, mua thêm đc một ít thôi ạ.

Cổ phiếu làm gì có mùi nhỉ

Chính xác ! Mặc dù tôi cũng ko ưa ông lắm nhưng kiếm đc tiền mới là chân lý

1 Likes

Hóa ra Cô Ngọc Trinh cũng nói có ý đúng. Cạp đất mà ăn. Rồi cũng về với đất.mãi theo A7

Các “sếp” TPBank bán cổ phiếu tại vùng giá cao nhất kể từ khi niêm yết. Mua bán cổ phiếu là quyền của công dân nhưng ae đọc bài này để có sự so sánh để biết thầy A7 đẳng cấp nhất ở chỗ nào .

2 Likes

Moa sao lại có loại người như này nhỉ
Tha hoá quá

Từ xa xưa các cụ có câu TẤC ĐẤT TẤC VÀNG kiến thức của Thầy đúng chuẩn không cần chỉnh cảm ơn Thầy.

1 Likes

nhà đầu tư bây giờ dễ bị nhiễu thông tin bị lùa như đàn lợn :sweat_smile:

1 Likes

Bác cho em hỏi tiền đâu mà bác xúc nhiều thế. Em đang chưa học được cái khoản này. Bác cho em theo với

1 Likes

Cà khịa a e ơi, Thầy Thái Phặm đào tạo ra toàn trò ưu tú đấy. Kk

2 Likes

ông giàu là do lùa gà, úp bô hàng vạn người khác ở các mã L14; CEO

năng lưc sản xuất ko theo kịp bơm mạnh quá lạm phát chết bà, những lúc suy thoái thế này bị buộc phải bơm thôi, chứ cũng Nhà nc cũng ko mong muốn vậy đâu

Tao may quá được A7 lùa gà CEO mà xx lần tài khoản mày ạ

1 Likes

Mỹ nó bơm 2 năm nay từ thời bác Trump, giờ ăn quả covid nên đang loay hoay, việt nam vẫn khỏe re, dịch thì ok rồi, chả còn lý do gì mà ko phi. Hơn nữa nên nhớ mẽo đang có cụ bái đân làm đầu tàu nên rất dở.

sắp tới rồi cũng lỗ sấp mặt thôi, đừng vui quá sớm

k ăn đc gato, lêu lêu

Ước gì được như thế mày ạ. Tao mà lỗ thì nhà mày cháy cmn tk rồi. Nên đừng dạy thằng xx lần tk khôn mày ạ

lêu lêu lêu mấy bác CL nhé, vì mấy bác CL chán chê mà anh em chúng tôi vẫn ôm cổ dai như đỉa có chán không kkkkk

Anh xem cắm cho nó cái cờ, khóa ngay mồm lại, ai lại đi muốn người khác thua lỗ bao giờ, khóa mõm nó lại.