Sốc nhất 2022 ! Một nhà đầu tư tuyên bố sẽ lọt top giàu nhất TTCK VN nhờ đám đông quá kém

Thầy a7 tối live cho a e cổ đông DIG, CEO,l14 có khí thế thầy ơi

1 Likes

Thầy ơi thầy đánh giá cii thế nào ạh. Cổ đông hnay nản quá r

1 Likes

CII ngon quá, múc được chưa thầy ơi.

Đến lúc chán nản rồi thì là đáy đó :rofl:

2 Likes

Múc

40 Likes

C2 oánh knh quá anh

Dù mới biết đến thầy A7 và đu đỉnh cao nhất tài khoản vẫn -30% nhưng vẫn tin Thầy A7 và vẫn k dụng cổ nào. Có tiền vẫn gom thêm L14, Dig, Ceo, Nha, L18. Cổ đất sẽ nhân tài khoản 10 -20-50 lần hold lâu dài theo thầu hold như L14 từ 14k lên 400k!
Thầy A7 vừa có tâm vừa có tầm nhìn dài hạn xuyên suốt chu kỳ và nhìn thấu thị trường chứng khoán Việt Nam. Anh em xem video thầy đánh giá và nhận định thì tự kiểm định và phải nhìn dài hạn chắc chắn đến ngày hái quả. Anh em F0 lưu ý đừng Margin để không bao giờ bị áp lực nhé!
Chúc thầy A7 và toàn bộ anh em tin tưởng theo triết lý đầu tư giá trị cổ đất của Thầy năm mới mạnh khỏe nhiều niềm vui và hạnh phúc và hái quả ngọt năm 2022 và về sau tư duy dài hạn sẽ thắng toàn tầm nhìn phiên xanh đỏ ăn vài đồng bạc lẻ. Tất cả anh em cài sẵn cho mình tư duy triệu đô trở lên để trở lên giàu có!
Chúc thầy A7 luôn mạnh khỏe để dìu dắt các nhà đầu tư giá trị!

25 Likes

Ở Việt Nam các tỉ phú đa số đi lên từ bất động sản. Tiền VN thì mất giá theo năm tháng. Ngoài đời ôm đất, trên sàn ôm cổ đất. CEO múc xúc húc.

6 Likes

ngày ngày nghe media rồi bốc cờ phán, rồi làm ae bị loạn, phải nghe bác bảy tiếp oxy liên tục mới được.

3 Likes

Múc CEO CII L14 DIG NHA…đặc biệt né con rác LDG ra nhé mọi người

5 Likes

Đại gia mỳ tôm Hảo Hảo cũng phải lao vào nhà đất, không thì tiền cũng bốc hơi còn cái nịt.

mà sao chả thấy có chuyên gia nào khuyên ông này, lại thêm 1 tay mơ đua đòi BĐS

1 Likes

Hôm nay bọn giàu nó bắt đầu để ý Ceo rồi, ko mua nhanh thì cả tháng ce ko mua đc đâu

2 Likes

ông trùm cà phê Đặng lê nguyên vũ, cũng 1 tên tay mơ mà dám đánh đu vào BĐS. Kém thật, chả có kiến thức, không biết vẽ chart giống mấy cháu chuyên gia môi giới mà dám liều, không sợ úp bô sao

4 Likes

Thôi ông gabay à, đừng đả kích cp của ng khac

2 Likes

Cảm ơn Thầy.

Thầy ơi, thầy vào thổi luồng gió mới cho con NLG giúp e vào bờ với…nó ngồi cạnh DIG trong tài khoản nhìn mà lẫu ruột quá

LDG sao gọi là rác ku, nó chậm nhịp, những con bđs hôm nay chưa chạy (như LDG + CII) thì mai sẽ chạy bù! LDG cũng thuộc dạng tư trụ thiên triều dòng bđs đó (CEO, DIG, LDG, CII) !

4 Likes

“Một nhà đầu tư cứ đi sưu tầm những cổ phiếu nhiều đất khổng lồ bị định giá siêu rẻ mạt, ông ta đã nhân hàng nghìn lần tk trong 7 năm qua, chỉ mỗi việc mua vào rồi đi ngủ, ngày ngày lên mạng chém gió. Nhưng tốc độ giàu ko ai sánh kịp.”

_ Em đọc đoạn này sướng cả mắt :joy:

5 Likes

Kbc đợi thầy

Thầy A7 nói quá chuẩn, thực sự từ cổ chí kim chưa có sách đéo nào đúc kết đc như thế, quá hữu ích quá sát sườn cho ae chưa biết. e chiêm nghiệm lại lời thầy nói thì ngày xưa bố em làm công nhân nhưng chịu khó tiết kiệm đi mua đất bây giờ còn giàu hơn giám đốc rồi pgđ của bố e ngày xưa lương cao hơn nhưng toàn mua tiêu sản hay cầm tiền gửi ngân hàng giờ đều nghèo hết sau vài chục năm lạm phát giờ thua xa tài sản của bố em kkkkk.

22 Likes