Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Nhớ buffet ngày xưa bao vụ thiên hạ cũng chửi cụ ấy hết thời, rồi hơn 90 năm qua đã hết thời đâu. Ae nào tin thì theo, ko tin hoặc ko phù hợp thì té

6 Likes

Tất cả các hội nhóm đâu đâu cũng nhắc tên A7 Kk

1 Likes

Trên ttck khốc liệt này chỉ có A7 là chính nhân quân tử, đứng về phe bảo vệ nhà đt

5 Likes

Ngồi vào mâm chuẩn bị ăn rồi, bị chúng nó dọa có thuốc chuột rồi bỏ thế là bị chúng nó ăn mất kk

22 Likes

A7 vĩ mô quá chuẩn. nhưng đang rơi vol to thế này ae thích chơi nên đợi tiết cung xây nền như A7 nói. chứ đâm bừa lỗ ngắn trung hạn có chịu đc ko. đâu phải ai cũng trì đc như A7. ko cân đối tài chính là cũng dễ toang đấy ae. luôn chừa cho mình 1 đường sống

6 Likes

Ôm L14 lỳ vào, đừng nghe bọn chim lợn nó hót, ae ôm L14 7 năm nay bao sóng gió thị trường có ai chết đâu. Chỉ có ông nào yếu bóng vía sút đi mới chết thôi

3 Likes

31 Likes

L14 mình cũng ôm giá 470 đây bạn. L14 là biểu tượng của dòng bđs bạn yên tâm nhé

2 Likes

thầy A7 tuyệt vời

9 Likes

hôm nay nó mà xanh thì còn đỡ tâm lí chút, dù sao cũng là phụ nữ nên là yếu bóng vía lắm

2 Likes

Vững bước tiến lên anh

1 Likes

những lúc thế này, nếu ko chịu dc. Thì cố gắng làm sao không nhìn bảng điện nữa, khi nào cũng ngồi hóng bảng điện là dễ quyết định sai lầm lắm

2 Likes

Tin tưởng thầy A7 tuyệt đối 5 cây sàn vừ rồi chưa rụng cổ nào Kk

2 Likes

Thầy A7 đã nói đúng lại còn nói to

3 Likes

Anh em theo thầy A7 hãy tự luyện mình thành vua lỳ đòn mới có ngày mồng giàu được Kk

3 Likes

vẫn chưa rơi 1 cổ CEO nào, có là gom thêm

2 Likes

image
sáng nay vtv phím hàng rồi thầy ạ kkkk

3 Likes

Đúng là bạn đang rất lo lắng, nhưng bạn đang đi đúng hướng, số tiền bỉm sữa đầu tư là bạn đang xây nhà lầu cho các con sau này, hãy bình tĩnh và kiên nhẫn.

4 Likes

hi vọng Thấy A7 sẽ trở thành 1 biểu tượng của Việt Nam trong lĩnh vực đầu tư để VN có nhân tài sánh ngang với các nước trên thế giới như Warren Buffett, Charlie munger…

4 Likes

sau lần phá sản thì a7 chỉ là tốt nhưng đến chu kỳ này vượt nghịch cảnh hóa thành hậu khiến cho tướng địch nguy hại hơn nên bị dìm

1 Likes