Sốc ! Tiết lộ bí ẩn thâm cung thuyết âm mưu kinh hoàng đang xảy ra trên TTCK

Hôm nay mà k hồi là coi như xong film rồi đấy , thầy ơi là thầy

a e cổ đông thân yêu bây h a e đừng thấy lệnh chất sàn mà bán, a e mà vác ra bán là nó khớp cmnl đó cả dig ceo L14 đừng có ngu mà bán nhé

5 Likes

Thay vì khóc kiểu bi lụy , mong được thương hại…thì hãy coi đây là nước mắt học phí , rèn luyện nội lực hùng mạnh cho bản thân ! Hãy để thị trường cho bạn lên bờ, xuống ruộng vài lần ,nhiều lần… bạn sẽ mạnh lên từ chính bạn ! Hãy thay đổi nội lực, rèn tâm = mượn cảnh luyện tâm, giữ tâm ko giữ cảnh ! haha

1 Likes

Vậy phải chửi bọn nó nhiều đi để có hạt dẻ. :laughing:

1 Likes

Bọn nó hợp lực rồi, xác định cất lâu dài thì đừng xem bảng điện nữa. Giờ muốn bán cũng chịu, tốt nhất giờ ko nên pr lắm, tốt tự khắc nó lên, bị chú ý quá ganh ghét nó dập cho vàng mắt

Khác gì bạn mua vàng rồi để trong két đâu, giá vàng lên xuống bạn chẳng cần quan tâm làm gì. Nên SUY NGHĨ TÍCH CỰC LÊN bạn nhé !

2 Likes

Tiền về là tb giá. Đạp tiếp đi ae.

Cổ đất hôm nay có vẻ tăng rồi hi vọng các em nó hôm nay cũng tăng

Thay máu con bạc,dẻ chúng nó bán blue múc ngay đó.lãi 3 lần treo cổ bố nó cũng làm.đồng đội đéo tha đó kkk.:laughing:

3 Likes

Mong thầy giải cứu DIG chứ em hết lực rồi!

Sao phải xoắn bác

nói gì nói sàn 5 phiên mẹ rồi. các bác cổ đông dài hạn có tay hô cầm, tay ấn bán ko đấy =.=

1 Likes

Hôm nay A7 ko cứu thì anh em Ceo, Dig đi bốc mộ hết nhé! Bán đéo đc lấy gì mà chốt lời đây các bác!

A7 nhà mềnh kể chuyện trước chả thế. Lô đề, cờ bạc, đá gà, cá bóng…cái gì ổng chả chơi, nên giờ bản lĩnh mới đc như này chứ. kkkk

1 Likes

A7 cũng chẳng là cái gì hết

được bơm oxi

Tôi Cứ âm thầm nghe, theo dõi những lời khuyên và thông tin của A7 và cứ thế tiến lên…đặc biệt là thay đổi tư duy.

không vào bank + thép lúc này thì hối hận cho cả năm 2022 đó các chế.
Nếu mua cổ đất thì phải mua NLG, KDH và VHM đó mới là hàng cơ bản, không bị bơm thổi.

Giờ này mà chúng mày còn tin 7 lợn thì cũng chịu. Đã hiểu sao bọn bán hàng đa cấp còn tồn tại. Vì nđt quá ngu

sàn 10 phiên nữa thì từ Thầy thành Thằng ngay ấy mà :))