Sốc! vén màn kho báu khủng nhất VN sắp tới của DIG

Em với bác cùng trong nhóm cổ đông siêu chất đó hê hế

1 Likes

Cua này to đấy

2 Likes

Lại được ăn king crab nhé

DIG là con chiến mã rồi, dẫn sóng bđs ko thoát đc

1 Likes

Bây giờ mới lòi ra 900ha Bình Chánh à các bác ? Sao trước không thấy ai đề cập nhỉ các Bác ?

Lồi mồm mất rồi

Mới có mà bác

1 Likes

Dig theo đến 2030 được ko A7 ơi.

A7 đã mua là cầm tính theo năm còn đến năm nào thì chưa biết còn đợi doanh nghiệp phát triển ra sao nữa chứ :)))

Hôm nay ae chúng ta chỉ việc nhấc mông lên để thằng khác ủn nhỉ.kaka có thằng đã công khai xin lỗi A7 và ae dig rồi.cắt lỗ flc haha

1 Likes

Nếu cứ nhìn tình hình hiện tại lại mở thêm 800 ha ở Bình Chánh (TPHCM) thì doanh nghiệp càng ngày càng mở rộng quỹ đất rồi, quá ngon để mà hold. Hiếm doanh nghiệp nào làm được như DIG đấy kể cả VHM

Cảm thấy hưng phấn quá bác ak.lãnh đạo DIG có tham vọng thật đấy.A7 quá đẳng cấp

Thiên thời ủng hộ DIG

DN có tham vọng lớn thế này đầu tư mới sướng chứ nhỉ. 30-50 tỷ usd vốn hoá của chủ tịch Tuấn DIG đề ra không phải chỉ là lời nói mà bắt tay thực hiện hoá luôn từ bây giờ rồi !

Nhìn lại vốn hoá DIG giờ có 2 tỷ usd thấy sao nó rẻ thế - còn thấy rẻ hơn rau thật z kaka :)))

Rồi trên các diễn đàn mấy con chim lợn . Dái bé lại chửi bơm thổi lùa gà . Hô múc hàng cơ bản. Mua 30 bán 35 cutloss 28

Riêng Long Tân chủ tịch kì vọng 15 tỷ usd. Giờ lại lòi ra 850ha Bình chánh = 3 Long tân… BẢO SAO CHỦ TỊCH TUYÊN BỐ 50 TỶ USD VỐN HÓA.
Giá 2 tỷ ko xúc nghèo đừng đổ kkk

20 Likes

Đúng là kho báu ủ càng lâu càng quý.càng đào sâu càng thấy sự khổng lồ.dig lên tiền triệu/1 cổ thì A7 xứng đáng là vĩ nhân của ttck Việt Nam.

A7 ơi báo chí có tin đồn, năm 2021, Him Lam và Thiên Tân mua lượng lớn cổ phiếu vùng đáy rồi bán ra vùng đỉnh thực chất là đứng cổ phần thay cho Chủ tịch DIG, mua bán cổ phiếu và ăn chia lợi nhuận. Tin này có thật không ạ.

Bác gửi link báo lên cho mn đọc xem.báo chính thống hay báo lá cải.hay bác nghe từ tin của ai đó.