Sốc! vén màn kho báu khủng nhất VN sắp tới của DIG

https://finance.tvsi.com.vn/news/detailNews?newsid=596672

game to nhất tam sàn. nhỏ lẻ hứng bô của chủ tịch Tuấn cùng A7. Phát hành riêng lẻ rồi xả lên đầu nhỏ lẻ. Đợi lão Tuấn làm được những dự án này chax xuống lỗ mất

2 Likes

Ko

2 Likes

Có thể đúng hoặc không, quan trọng công ty vẫn do chủ tịch Tuấn và gia đình làm chủ và điều hành tốt. Dự án cứ ra liên tục như vậy thì biết bao nhiêu cho đủ ? Bán đi thì cũng chỉ là mất ăn thôi

Đúng thế. Ngon thì càng bán càng tăng khỏe

5 Likes

Chuẩn bị lên quận đấy, tiền đè chết bà hết. Bốc mã đám chuyên gia chiên trứng!!!

1 Likes

Sau khi DIG được hậu thuẫn mạnh từ bạn thân, thì k còn hợp tác làm dự án với Himlam nữa, thậm chí trên mâm Himlam, nên Himlam bán cổ ra

3 Likes

Sau muốn mua lại khéo khi ko thể mua nổi, nắm số lượng lớn vậy mà ko biết giữ cũng mất ăn ạ. Nhìn chỗ Long Tân với Bình Chánh chất thật thầy ak

Thời đỉnh cao của vinhome sắp qua giờ đến lượt Dic group phải không thầy. Với mối quan hệ và quyết tâm phát triển của ban lãnh đạo thì ngày xoá ngôi Vinhome không còn xa.

Các đối thủ của DIG thấy nguy cơ DIG vượt mặt họ nên tìm cách nói xấu, chuyện bình thường!

1 Likes

DIG là cua hoàng đế rồi chứ không phải cua đồng trong hang ngoài ruộng lúa

Vinhome có DA 6000 ha ở Củ Chi. Cũng Bố của khủng nhỉ? Thực sự thì em chưa hình dung ra cụ ạ!

GỌi cả họ nhà mày vào mà mút , kễnh con

Kkk

1 Likes

múc - húc - xúc

Con c hó . Mày cứ cắn đít tao vậy

1 Likes

Múc DiG - cua hoàng đế.

Đất Long Tân,Bình Chánh(800ha) giải phóng mặt bằng động thổ tới đâu rùi bác?hay chỉ nằm trên giấy?

Vốn ít cũng 100% tk là dig giống 2 bác :grin:

,e thiên đầu tư dài hạn xem dc những clip của thầy thấy khai mở dc tư duy