Sống chết có số? Giàu nghèo có số?

CEO: Chỉ báo đã cho thấy quá bán ở tâm trạng hoảng loạn → Cơ hội mua giá tốt.

Công nhận với ông Thọ, kaka, càng ngày càng nể bản lĩnh tư duy của A7.
Bọn tiểu yêu lúc nào cũng có, quấy dầy ta trong quá trình tu hành đắc đạo

ngon. mới mua xong giá 51 kkk

2 Likes

Còn cách nào khác ko ae, cứ lỳ đòn đứng im cho bọn nó đấm đá vậy sao đc? tk âm 30% rồi.

Bạn là con chim lợn khác biệt. Bạn mang tính của đàn bà

Cảnh báo : Nếu Ngân hàng không là Bạn của doanh nghiệp thì sao ,?.. Bấm để xem chi tiết,

:slight_smile: DDm quả úp bô này tao xin chừa :slight_smile:

Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới

Anh em cao thủ cho hỏi
Khi nào DIG về lại 100k
L14 về lại 400k ạ

Kkk dái bé thì đừng chỉ mình là đầu tư, câm tiền mở xưởng thuê người làm công thua đéo chửi ai dc em à🤓

Cứ rẻ là tôi mua thêm. Tôi theo ông A7 từ bên kia. Chưa thua trận nào. Nên cảm thấy rẻ mà còn tiền là tôi múc thêm. AE cầm dài thì ko phải xoắn đâu

3 Likes

Các thanh niên tin đồn chuẩn bị tinh thần đi nhé!

1 Likes

Đm bọn him lam vẫn xả dig ah các bác

1 Likes

nó bán ra lấy tiền kéo lên để cả nhà cùng vui :smiley:

2 Likes

chúc mừng các ae tin đồng chuyển bị tinh thần , lên phường nhé

2 Likes

Cảm ơn comment của bác nhé - bài viết này rất hữu ích bác nhé. :ok_hand:

1 Likes

Mấy con chim lợn đâu hết rồi…chúng máy đã gáy, đang gáy và sẽ còn cắn sủa nữa. LÊN NHỚ LÀ TỪ KHI VNI VƯỢT ĐỈNH 1500 VÀO THÁNG 7 /2021 ĐẾN NAY VẪN LOANH QUANH 1500. Bọn bank thép thì cứ cưa chân bàn tèo dần, bọn than, dầu khí, phân thì tăng tý lại xịt còn BĐS thì con nào con đấy thay nhau phi như ngựa hết rồi. Chúng mày sẽ còn cắn sủa nữa vì quá trình này đã và sẽ còn tiếp tục trong vài năm nữa đây chính là " Những cái chết âm thầm và đau đớn như a7 nói".

2 Likes

L14 hai phiên trần là về lại 400 thôi bác

1 Likes

Vấn đề người ta tin tao hơn mày vì tao đã chứng minh cả thập kỉ tk tăng nhiều nghìn lần, con mẹ mày trên bàn thờ nhảy xuống , ông nội mày đội mồ sống lại cũng đéo làm nổi nên mày sủa vô ích

17 Likes

Sếp quá cứng. :star_struck: