Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết

, ,

Sao Khai ko qua ben f31 de viet them bai nhi

1 Likes

Ừ. Mình cũng nghĩ Khải nên qua đó giao lưu. Bên đó khách khứa cũng nhiều. Ai đồ bên F24 qua bên F kia thì ae đón tiếp trọng thị lắm. Hihi

1 Likes

Mình cũng đang thắc mắc không biết Khải làm nghề gì. Có hỏi nhưng chưa thấy Khải trả lời

Có 1 bạn bên Pic của bạn Khải nói rằng " Các bạn toàn vào pic của K tỵ nạnh chứ có phản biện, bắt bẻ được những ý của K nói đâu"
Mình thấy bạn đó nói rất đúng. Nhiều ae vào toàn thấy chửi chứ chả phản biện hay gì lịch sự cả.
Nên mình mới đặt mấy câu hỏi phản biện lại bạn Khải tý nhưng k thấy K trả lời bạn ạ.

1 Likes

Bạn ạ. Khải hô hào mã gì mình k quan tâm. Khải chim lợn Bank hay bán lẻ thì đó là góc nhìn của K, mình cũng k để ý.
Chỉ là mình vào phản biện những gì mình biết, hỏi những gì mình k biết. Đơn giản vậy thôi.
Chỉ có điều có vẻ bạn ấy k cởi mở đón tiếp mình lắm nên hơi BUỒN thôi bạn.

1 Likes

" Mình có đọc PIc bạn nói về Bank. Mình cũng chỉ hỏi những ý liên quan đến bài viết bao gồm:
Nợ xấu, bao phủ nợ xấu, Nim, cán bộ nhân viên, lương bổng,…
Tớ rất thiện chí mà.! Tôi vs bạn trao đổi, thêm nhiều dữ liệu, góc nhìn cho ae trên diễn đàn chém gió.
Bạn nói thế này thì mình lại hỏi thêm Tại thời điểm quý 1/23 này Bank đã bị bóp mồm như TQ chưa? Thể hiện qua biên lãi thuần tín dụng đó ban? Bị bóp rồi thì tốc độ bóp có lớn k bạn?? "
ĐÂY BẠN. MÌNH CHỈ HỎI NHỮNG Ý LIÊN QUAN ĐẾN BÀI KHẢI ĐỀ CẬP. Mình kỳ vọng là 2 ae chém gió thì sẽ trao đổi thêm nhiều các chỉ tiêu tài chính khác để ae có thêm góc nhìn. Khải viết đc bài về Bank như thế số liệu có lẽ phải nắm rất chắc mới chém đc chứ k thì thành chém bừa sao???

3 Likes

Thế mai sóng thần bds rùi hả thầy cụ non

1 Likes

Đã like và share

1 Likes

Mấy nữa ô lập cái Pic lãi 550% là ae nó rụt vòi hết. Có gì đâu.
Tôi thì cổ cánh tôi cầm càng chim lợn tôi càng thích.
Cầm hàng thì sợ gì mấy ô chim lợn.
Nhưng 10 ô thì 9 ông mồm nói tay run. Chính vì thế nên bọn nó mới động tý phải là phải Chạm ngay. Bọn nó CHẠM phát là NỔ luôn. Chưa làm gì đã xù lông lên. Khó hiểu thật.
Cầm tiền to phang hàng mà bị mấy con chim lợn trên diễn đàn nó doạ đã run như cầy sấy thì nói chuyện gì.

1 Likes

:joy::joy:

3 Likes

Đừng lấy bản thân bạn ra làm ví dụ cho tôi. Tôi ghét bọn hèn mọn, bọn ngu mà thích thể hiện, bọn mà những kiến thức cơ bản nhất về đầu tư còn đíu biết mà cứ ti toe. Mà sao nhiều khi nó đơn giản thế mà cứ đi tìm đâu đâu.

1 Likes

Tôi thấy Thầy Khải vui tính, ổn áp mà, ai học được thì gọi thầy. Không thì lướt qua, sao lại phải tấn công bằng những lời khó nghe. Cuộc đời vô thường lắm bạn

4 Likes

Anh ơi, anh phải xem người ta đã bán chưa anh ạ. Anh nói ít có khó nghe lắm , anh cảm thấy không thích thì anh out pic Khải đi chứ khải cũng đã nói gì đến anh đâu anh hỏi quằn đuôi đến những người cũng cầm psh, quyền mua bán là của mỗi người, Khải cũng chỉ đăng lên ai thích thì mua chứ có dí súng vào đầu đâu. Lùa thì phải được tiền hay lợi lọc gì chứ ? Ai ở đây ăn psh được bao nhiêu thế nào họ tự biết cả rồi. @SuperModeratmod mod xem giúp em nhé, 1 vừa 2 phải thôi ạ

3 Likes

Khỏi phải clone ạ, muốn thì bảo mod check luôn chứ cần chi

2 Likes

Em nghĩ anh vừa vừa thôi anh ạ, đời này biết bao người hô mã này mã kia. Ai hợp thì vào không thì thôi chứ ạ. Anh xem anh cứ mãi đi chửi móc méo cả được không

4 Likes

Hỏi thằng cho vay nợ nó có sợ không. Vậy tao mới nói làm giàu phải có cái đầu…trên.

1 Likes

Diễn đàn này lập ra để bàn luận về những con cổ phiếu, khải lên nói viết bài có gì là sai, hô thì ai chả hô anh. Nếu thế cứ phải đi tìm 1 con cổ nào thảo mãn mọi yếu tố thì mới được lên bài sao. Mà ai đã ăn bô ạ, cổ phiếu có lên phải có xuống chứ? Tùy mọi người mua bán mà có ai o ép đâu ạ

4 Likes

Anh nói cũng vừa vừa phải phải thôi, đúng Khải trước có ăn nói kh hay nhưng mod nhắc cũng đã sửa đổi giờ xem có đi trả lời hay và khịa gây sự với ai đâu. Cho anh cũng phải xem lại mình nói người ta kh ok thì thôi mình đi việc gì anh phải móc méo mọi người ở đây, hoặc hở ra ai cũng bảo acc clone

4 Likes

Tiền trong túi ai người nấy giữ, không biết giữ thì không mất đằng này cũng mất đằng kia, tiền mồ hôi công sức khi họ quyết định gì phải cân nhắc thua lỗ thì tự chịu bài học được lời lãi thì ăn

4 Likes

Lãi vay ngày bao nhiêu không đọc báo cáo tc ah. Chim chóc trình thế này cũng đi chim xã hội nó cười cho. Nhắc lại nợ của thằng này rất nhiều là nợ chiếm dụng không lãi.

1 Likes