Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết

, ,

Bàn luận cổ phiếu thì mời các bạn ra lập pic riêng chim lợn bìm bịp. Để Khải tập trung chuyên môn ở Pic này. :joy:
Khải còn bao nhiêu câu hỏi của tớ chưa trả lời kia kìa. Tớ đang cần học hỏi Khải tý các bạn cứ vào cắn xé các cổ khác làm gì.

2 Likes

Đã bảo đi phân tích nợ đi, cái nào nợ xấu, cái nào nợ tốt, đó là cả một quá trình. A e làm gì cũng cần hiểu bản chất vấn đề, không hiểu thì làm gì cũng thất bại thôi. PSH là bài học cho nhiều người đó.

3 Likes

Anh ơi nhiều người đã nói anh không thích thì tự đi lập pic khác rồi móc méo hay nói gì nói, chứ ở đây anh cũng có thiện ý gì đâu

1 Likes

Nên bạn phải học rất nhiều, bạn chưa đủ trình và tầm để chim con này hay bất cứ cổ nào. A e cứ mở rộng đầu óc ra mà học tập làm giàu cho mình sẽ tốt hơn.

1 Likes

Tớ chẳng biết phải nói sao để thông cho bạn, bạn cứ ngồi mà học chứ nói lắm lại thể hiện rằng mình kém.

2 Likes

Bạn thu gọn lại quy mô 1 cây xăng xem. Bạn vào nói chủ cây xaeng không có một xu nó lại lấy polyme ra chùi đít ném vào mặt bạn.

1 Likes

Thôi 2 bác PSH vs Hoangminh. Coi như xong vấn đề bàn riêng cổ phiếu…!
" Cho mình hỏi bạn Khải tý nhé. Số liệu tại thời điểm quý 1.23
Nim hiện tại của bank là bao nhiêu? So vs thời điểm 2022 và 2021 thì ra sao?
Tỷ lệ nợ xấu của bank hiện tại bao nhiêu? So vs thời điểm 2022 và 2021 bao nhiêu? Nợ nhóm 2 tiềm tàng nhảy nợ xấu so vs cuối 2022 và 2021 là bao nhiêu??
Tỷ lệ bao phủ nợ xấu bank hiện tại là bao nhiêu??
Số lượng nhân viên chi nhánh, PGD hiện tại bao nhiêu, tăng so cuối 2022 và 2021 là bao nhiêu?
Bank Việt đã bị bóp mồm như TQ chưa? Thể hiện qua biên lãi tín dụng, tốc độ bóp mồm ra sao?? Quý 4.22 vs quý 1.23 so vs quý 1,2.22 ra sao??
Mình hỏi mấy ý mà Khải chém ở PIC chim Bank đó…! "
Phiền ae trong Pic tý. Mình đang ngóng câu trả lời của Khải quá. Nhắc lại tý k sợ Khải quên.

2 Likes

Chấp 5 cây sàn

1 Likes

Thôi anh ạ, 1 vừa 2 phải thôi anh

2 Likes

5 cây mà

1 Likes

Anh cũng có pic về psh thì về pic anh nói đi chứ ạ

3 Likes

Yếu lắm e iu. Càng ngày càng thấy e đáng thương chứ không ghét nữa

2 Likes

Hì hì, em thấy nick đấy quen quen :grinning:

1 Likes

Vậy là nãy giờ tớ tốn nước bọt rồi. Tưởng dạy cho bạn một chút nhưng có vẻ vô ích quá. Thôi chúc chim chóc thành công.

1 Likes

Có thì phang sàn chết bố nó đi, thật bất công khi xã hội đíu làm ăn gì được mà thằng này nó lãi nhiều quá gây phản cảm. Đả đảo đảo, phản đối, phản đối. Thay mặt hội người nghèo người ngu chúng tôi kịch liệt lên án bất công xã hội.

1 Likes

Lâu ko thấy combat nhỉ :grinning:
mà thài Khải có đụng chạm ai đâu mà các bác vào combat nhể :grinning:

1 Likes

Hì hì, mà giờ F nhiều người tốt quá nhể?
Sợ cáo, sói tự biến thành gà hay sao nhể :grinning:

1 Likes

Một khi đã coi chứng là công cụ chính để phát triển để tồn tại thì cần đầu tư tg như thài K. Hố hố

2 Likes

Hì hì, nhìn bác quen quen :grinning:

2 Likes

Bác @Nhatdep cũng vô đây à

1 Likes