Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết

, ,

Topic VC7 đang nổi quá K7. VC7 làm 130% thì nghỉ ngơi dc ko K7?

Quá ngon và thơm. nhưng sóng này VC7 lên trên 2x đấy

2 Likes

Sau đó tính tiếp. Chỉnh đủ lại mút húp" chứng chần".

1 Likes

Trời :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Really?! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Nhiều vại sao boss Khải ơi?! :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

2 Likes

Evg thì lên 10 :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Vc7 thì lên 20x :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Chuyến này lo tập thể thao, ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ, để còn gồng lãi nha bà con ơi :muscle::muscle::muscle::muscle::muscle:

4 Likes

Tập tạ nhiều vào ạ!

1 Likes

Món đó nhường ae thôi hotgirl ơi.
Tammy mà cầm tạ, là tạ đè thôi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:
Ngủ sớm bà con ơi!
Good night all!

2 Likes

Chả có sóng BDS nào ko ăn x3 x4 cả. Vài chục phần trăm chỉ là muỗi cứ nhìn con PSH sóng dầu khí thôi mà 200% đến nơi r

4 Likes

Em ngu ngu mà cũng X2,5 TK roài ạ!

2 Likes

Múc drh là thiên thời phải ko thài. Nhưng oánh cần ce phiên mai mới chưng minh đc nó mạnh ứ chịu đc

2 Likes

Em thuộc dạng lầm lì mà xì ra khói chứ ko phải là ngu :rofl:

1 Likes

Nam vào lái đi chứ tôi gom toàn dưới 5. Nằm phơi hàng chờ anh em lái lên

4 Likes

Hihi. Chờ thài oánh như evg

Em chốt quý 3 VC7 23-25K nha. Sau đó thì em chưa biết.

1 Likes

Anh đạt vào VLB nay mặt tươi roi rói. DRH quả này khó mà thoát về mệnh :rofl:

7 Likes

Ối thế thì khéo mình thành người phím hàng ăn nhiều nhất f247 mất. Quả này chết. Mai cơn tan nát

4 Likes

Em đu giá 30K, đời e khổ quá!

mai mua DRH à các bạn ?

1 Likes

Mai up về 5,4 nhé thài. Rũ cho các con giời bay bớt đã thài ôi. Haha

Để gọi điện cho anh Đạt đẹp giai bảo anh táng mạnh vào

3 Likes