Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết

, ,

A join gr e add giúp. Tks e

3 Likes

Tôi cơ trưởng trên chuyến bay mang số hiệu vni 1080 nhắc các bạn thắt dây an toàn mặc áo phao mặt nạ dưỡng khí. Chúng ta mai sẽ bay vào vùng thời tiết xấu nên rung lắc mạnh. Ai chịu ko nổi thì vui lòng nhảy dù chết đừng bảo sao ngu mà chết

1 Likes

ok cơ trưởng huỳnh chết cười khéo lúc ăn cơm đọc cmt của anh phụt bố nó cơm

4 Likes

Kkk vui lên đi mai tha hồ lụm xác bọn lính nhảy dù

Nay tụi nó nhảy 1 mớ rồi đấy ko biết có đứa nào đu càng lại kip ko

1 Likes

evg lồi mồm

1 Likes

EVG phiên chiều nay chỉnh là cơ hội mua , k phải cơ hội bán ae nhé, tăng trần 3 phiên liền cũng phải nghỉ ngơi tí chứ

1 Likes

Ko còn ai muốn bán rẻ nữa hay sao mà khối lượng giao dịch hôm nay ít nhỉ?

1 Likes

A em căn mà xúc nhanh đi. Chọn mà xúc

1 Likes

Giờ mà ko cầm cổ bds nhìn tiền nó mất giá thì thật là quá phí

4 Likes

Xúc xong thì thành cái hố đặt vừa cái khuôn hộp chữ nhật luôn à :laughing:

1 Likes

Dòng Bank có bé này thơm ngon nè.

1 Likes

Cần phải xử lý nghiêm để KH lấy tiền bỏ vào CK > :slight_smile:

1 Likes

Em ơi, sang tuần a ké vc7 với kim cuong nhé. Cho a chung con tầu tới bến bờ hạnh phúc vs e được hem :laughing:

2 Likes

VC7 ko của riêng ai, Bác cứ tự nhiên nha. Em giữ khoảng cách vs B 70m (70%). HAHA

2 Likes

Thôi để shark tank B7 chốt deals luôn: b7 sẽ chung tầu với kim cương vc7, và bến bờ, bến đỗ với kim cương ở ga 70. Okay?
Nếu vc7 ko đạt ga 70 sẽ có hình thức phạt. Phạt kimcuong phải đi du lịch vào huế tắm biển cùng b7 :laughing:

1 Likes

Khi nào đạt ga 70 thì bác ko nói.

1 Likes

8.8.202xx :laughing:
Kimcuong đã xinh lại còn khôn. Y/c shark tank b7 phải chốt thời gian. Nhưng shark tank b7 đẹp trai nhưng không có ngu nha, nói cụ thể để ae trên đây up bô lên đầu shark à :laughing:

2 Likes

đúng là Bác khôn lém. Dương Đông kích Tây; miệng hô NVL, tay bấm lệnh mua EVG vs VC7. :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes