Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết

, ,

Nô là câu truyện chém cho vui, vì Nô nó nhiều cái yếu tố tranh cãi, nhiều khía cạnh để chém :laughing:
Nhưng lợi nhuận của shark tank b7 lại đến từ cp khác nhé
B7 đẹp trai nhưng mà đâu có ngu :laughing:, bô bô trên đây để ae cá coi up bô shark b7 ah
Nhưng vc7 giá này còn chơi được, anh sẽ quyết định xuống tiền cùng kimcuong :yum:

1 Likes

B7 này lởm rồi. Ko kiên định và rất dễ đổi thay Hồ Quang hiếu

2 Likes

B7 trên đây giống tào tháo tam quốc. :laughing:
Ai nói gì không quan trọng, quan trọng tiền cứ vào tk đã k7 :laughing:

SGR em đào và ăn từ giá 12 13 rồi anh ạ hàng này em còn lạ gì

4 Likes

Bác làm gì xấu mà xóa bài vậy?

Do yếu tố nhạy cảm nên xoá đi. B7 bảo không nên chia sẻ nội dung nhạy cảm công khai :laughing:
Kimcuong nắng nóng thế này cuối tuần coa đi bơi ở bãi biển nào ko em :laughing:

E qua Cần Giờ bắt cua anh ạ!

1 Likes

Anh đi mò cua vứi yêm ơi :laughing:

Em sợ đi chung với Tào Tháo lém. Bị cướp Cua bất cứ khi nào.

Tào tháo chuyên thích cướp vợ người khác. Mặt lão B7 này gian lắm

2 Likes

Tào tháo oánh trận thì thế, chứ với các mỹ nữ thì thương hoa tiếc ngọc lắm. Cứ xanh - xinh- sạch là xong ngay :laughing:

1 Likes

Chuyên cướp tầu hàng ngon của các địch thủ thôi k7, tào tháo không quan tâm tới người khác nói gì, quan trọng cướp tầu được bn tiền nhé k7 :yum:

Biết bao người tin Tào Tháo đều bị thịt. T8 e tính ra Biển Thuận An đếm Cua, nhưng ko hú bác đâu.

1 Likes

Cướp tàu chuối khoai r mai cơn tan nát như MR 2 triệu tim à

2 Likes

Ối giời ơi, xinh như kimcuong ra biển mà không có shark tank b7 đi cùng thì mất vui. Cho b7 bơi cùng kimcuong bắt cua với :yum:

Thôi kim cương đi theo anh. Đếm cua các dự án BDS nghỉ dưỡng. Khó mà nghèo. Thấy đi cùng vài tuần thần thái đã khác rồi đấy

2 Likes

Khoai cướp tầu bô bô cha cha thất bại là đương nhiên, Mr.Khoai dân võ biền sao như tào tháo b7 này được k7 :laughing:

2 Likes

DO app thôi bác. Gặp là Bác vỡ mộng ngay. AHIHI

Vỡ mộng vì app xấu nhưng gặp thì xinh- xanh- sạch đến bất ngờ a :yum:

Bác muốn Xinh-xanh-sạch thì NLTT nhé! :stuck_out_tongue_winking_eye: Còn muốn biết em ấy tên gì thì hỏi K7.

1 Likes