Sóng Penny-Midcap Bank khởi động ABB BVB NAB VAB KLB OCB MSB TPB VIB

, , , , , ,

Bối cảnh hiện tại sóng ngành luôn bắt đầu từ nhóm penny - midcap, dòng bank có lẽ cũng tương tự. Tính đến thời điểm hiện tại có lẽ còn nhóm bank là chưa tăng, và mốc chẵn 1080(MA200) của Vnindex có lẽ cần đến trợ lực của nhóm cổ phiếu Vua mới có thể break rồi đi lên bền vững
1 vài góc nhìn mời anh chị em vào đàm đạo

Khởi động chu kì mới

VIB điểm mua pocket pivot nha mọi người. Nay làm cây vol khủng nhất từ lúc lên sàn

Top tăng giá nhóm bank vẫn chủ đạo là bank penny - midcap :ok_hand:

VIB bao giờ cũng nhanh gọn nhẹ nhất nhóm midcap bank :stuck_out_tongue:

VAB rẻ nhất

1 Likes

Rẻ hay đắt ko quan trọng bằng tính đầu cơ nha bác. KLB NVB nó rít ác hơn VAB đó bác

Đâu đâu cũng thấy môi dưới hô múc bank, quá nguy hiểm

1 Likes

ko quan trọng quan trọng là bác méo có ăn
:grinning:

1 Likes

E cũng là môi giới cơ mà e kêu mua bank từ mấy phiên trc rồi bác à, đc 10-15% rồi qua tuần tỉa bán dần :grinning:

Có lãi là đúng ko cần biết đúng hay sai, lãi càng nhiều thì càng đúng chuẩn bác nhỉ

Ôi chúc mừng bác, fomo đua bank hôm nay thứ 3 hàng về lại cắt lỗ, bác úp bô khéo thế

Hàng e khuyến nghị về rồi bác à mà e nghĩ bank nó ko phối trong 1 phiên đâu nên cơ hội vẫn còn cho ae đến sau. Thân ái!

abb chart đẹp như nội tại ko rẻ, trong đội bank penny thì NAB và VAB là chất lượng.

2 Likes

Thực ra đánh đầu cơ ngắn hạn thì k quan tâm rẻ hay đắt gì bác à, cứ beta càng cao thì nó lên càng mạnh thôi, hàng ngoài trôi nổi ít thì kéo càng bốc đơn giản mà ko đau đầu

còn bank nào có điểm mua mai ko Bác

1 Likes

Quan điểm của e là còn bác nhé, vì tiền vào bank ko ăn line nên chờ những nhịp võng xuống trong phiên có thể vào lấy vị thế dần đc. Mấy mã e có giới thiệu ở trên đó bác. Nhịp này e cầm VIB ABB VAB

Bank mini nổi loạn, KLB 3 phiên 50% làm gì ra :grinning:

Rung lắc là cơ hội cho ai chưa kịp lên tàu :3

VIB - Giá cổ phiếu tăng trần một phần nhờ tái ký hợp đồng bancassurance với Prudential, (phí trả trước chưa được tiết lộ). Ngoài ra, trong cùng ngày hôm qua, VIB cũng đã ký hợp đồng nhận khoản vay với IFC (cho vay mua nhà ở) với số tiền 100 triệu USD.