SÓNG THẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG - “Tăng 200%”

mua có 100 cổ như chú thì anh mua 1000 con

1 Likes

Haha mã nào cần theo dõi thì giữ 100 còn mã nào ok thì táng 100k trở lên :joy:

Xem bác này phân tích đúng là có câu chuyện riêng của C4G, mặc dù sóng nghành con nào cũng tăng.

lại phá sản hoặc bị rút ruột cả thôi.Chốt lại là sau này sẽ cháy tk

Xem bác Tiến Vũ - Trưởng phòng Tư vấn đầu tư VPS
phân tích đúng là có tin ngon thật.

làm thì cứ làm,có điều muốn lấy được tiền thì 3 năm nữa,đấy là làm rất ngon đấy.Còn kiểm tra,nghiệm thu,nó ngâm cho vài năm theo dõi chất lượng thì chết rồi.Còn làm chỉ 1 lỗi nhỏ thì xác định luôn là ko lấy được tiền

C4G : Dự án đường băng Tân Sơn Nhất thi công trở lại

làm thì cứ làm,vay vốn mà làm.Nhưng không bao giờ lấy được tiền nhé.Lấy được tiền các anh thì 10 năm nữa nhé

Lấy được nhiều là đằng khác chứ bác. Dự àn nhà nước lại càng có nhiêu tiền đấy. Cứ giải ngân 1 phần đợi break 12.8 là gia tăng tối đa.

cụ cứ bao lỗ, cho ae họ sợ. đỡ mang tiếng lùa hay chăn… ahihi

1 Likes

Haha, lỗ cũng múc. Xem bác trưởng phòng VPS phân tích thì đúng là C4G có câu chuyện riêng thật.

mình qua và nay chốt hết rồi. còn tí ti lcg, mai k tím cũng bán. ăn non mới sống lâu dc

1 Likes

Có ăn là đc rồi bác.

thế thì chú chưa làm bao giờ rồi.Thi công nó cũng phải mất vài năm,trong lúc thi công thì hết bên tư vấn này nọ,rồi đủ các bên đến kiểm tra,hạch sách.Rồi làm hồ sơ hoàn công,gửi tất cả câc ban ngành.Từ khi làm xong thì lấy tiền cũng còn phải đợi ký,đấy là làm ngon lành,còn có vấn đề khó khăn thì các bên kiểm tra khoan thăm dò lại để kiểm tra chất lượng thi công như thế nào,có đạt tiêu chuẩn chất lượng không,nếu sai thì 10 năm sau cũng ko lấy nổi 1 xu nhé.Tiền vay ngân hàng thì vẫn phải trả,vốn thì đập vào làm hết rồi.Sau này doanh nghiệp sẽ sống sao đây khi sắp phá sản

chuẩn,chốt lãi cho lái cầm,còn đội lái đánh lên thì đội khác nó úp bô thôi.Ai chả biết PPI nó cũng dsi thầu xd,giờ về máng lợn

https://cpxd1369.com.vn/c69-thong-qua-chu-truong-tai-tro-khao-sat-lap-nhiem-vu-quy-hoach-chi-tiet-1-500-cho-02-du-tai-tinh-lam-dong-va-ninh-binh/ đấy xem là có phải lập quy hoạch rồi thực hiện cái gọi là tài chính công không nhé.

Gà son k bằng ăn non huynh à. :stuck_out_tongue: sợ bị úp lắm lãi hơn bank còn chốt vội ấy chứ

1 Likes

cứ có lãi úp lên đầu đội lái là xong

:kissing_heart:

E thấy con C4G chưa ai hô mấy mà Bên Techcombank cũng khuyến nghị nên cứ vào 50%, đợi break 12.8 vào tiếp.

Mà bác VPS phân tích cũng có lý: Chuyển sàn, câu chuyện riêng