Sóng thủy sản - con cá nhỏ ICF bị quên lãng

Sóng thủy sản đã được kích hoạt một cách đầy bất ngờ bất chấp việc VNI chỉnh sâu từ 1,225 về tận 1,175, trong đó:

• ANV tăng một mạch từ 30 lên 41.95 và thậm chí còn lên nữa;
  • VHC tăng một lèo từ 68 lên 86 và chưa thấy điểm dừng;
  • FMC, IDI cũng có một pha bứt tốc rất đẹp trong mùa hoa đỏ…
    Trong bối cảnh đó, người ta đã lãng quên một con cá nhỏ ICF.

Nên nhớ, báo cáo đã kiểm toán của ICF 06 tháng đầu năm 2023 là một con số dương, thậm chí quý 2 còn có mức lợi nhuận hơn 1 tỷ.

Giá này có hợp lý để đầu tư trung hạn cho báo cáo quý 3 chưa? Hãy cùng chờ xem.

13 Likes

em tem nè :rofl:

3 Likes

Anh mở pic giới thiệu để thấy lúc nó đỏ hoe vầy nè mới đáng giá. :grin:

10 Likes

Anh sẽ đính kèm báo cáo kiểm toán để làm minh họa

6 Likes

Ủa? Em có kêu bác mua đâu.
Em còn chưa nói hết câu chuyện mà bác đã nhảy vào xỉa xói rồi.

6 Likes

Anh Tuyết là người như thế nào có hơn 400 người follow ảnh từ trước đến giờ chứng thực, ko cần 1 người chưa biết ất giáp gì như bác vào xỉa xói.

4 Likes

Mọi người view cứ xem xét giá này hợp lý để đầu tư cho trung hạn chưa nha.
Nhiều người cay cú vì chuyện gì không biết nữa nhưng kệ họ.
Việc của em là giới thiệu cổ để cho mục tiêu trung hạn.
ANV là một bài học rất hay rồi.

6 Likes

Vâng e tin bác ko ngu và e cũng thế. Việc đâu sẽ có đó, bác cứ bình tĩnh theo dõi đi. Đánh giá 1 con người là phải cả quá trình chứ ko phải ngày 1 ngày 2, đừng vội vàng đi đến kết luận.

1 Likes

A Tuyết hô pvs từ hồi 25-26, h bác nhìn giá nó bn?
Vcg từ lúc 18-19.
Anv về 30 ảnh động viên mn mua, giờ giá bn?
Kbc từ 27.

Bác xem lại tiểu sử ảnh đi đã. Đã có ai theo ảnh mà bị thua lỗ chưa? Nếu có thì ảnh đã đc ngồi ở đây đến h chờ bác xỉa xói đâu :smile:

5 Likes

Thôi bỏ qua đi em.
Anh đọc được thấy status của him rồi. Chắc bị một kẻ mà ai cũng biết là ai đó xỏ mũi rồi giờ đâm ra hận khắp thiên hạ.
Anh đã bỏ qua rồi.

3 Likes

Hôm nay người ta rất dễ nổi nóng.
Em đừng nói gì thêm nữa em ơi.
Anh hiểu suy nghĩ của him rằng anh PR cổ để xả hàng. Điều đó cũng đúng thôi.
Nhưng hãy để topic này ở đây. Một ngày nào đó chúng ta sẽ quay lại để review.
Nên nhớ, mọi người cứ xem xét. Anh không nói câu nào là khuyên mọi người mua cho bằng được.
Những lúc nó thê thảm như thế này mình bỏ qua nó, để khi nó tím ngắt thì mình chạy theo đu mua. Đó mới là chứng của đa số nhỏ lẻ.

5 Likes

Bán lúc nó 36 đó bác và thông báo công khai lệnh bán trên pic, sau đó nó còn lên thêm. Bác hài lòng chưa?

2 Likes

Ok bác thích thì cứ cảnh báo, bảng điện sẽ trả lời.

3 Likes

Hehe thua quá đi chứ, bác thua đi, e ko khiêm tốn đâu :)))))

2 Likes

Giọng văn của 1 người ai cũng biết là ai đấy. :smirk:

Ng quân tử ko chơi trò bỏ bóng đá người nhé, em đã bảo chờ bảng điện trả lời mà bác cứ sồn sồn lên làm j nhỉ :joy: chả nhẽ đàn ông như bác chí còn thua đàn bà như em :rofl:

2 Likes

Ah đây là anh chủ pic Shs chú ếch là chú ếch con đây. Ngày đó bao người theo pic giờ tài khoản đã gấp đôi rồi. SHS hồi đó còn là chú nhái con ai cũng chê giờ chú đã mập ú rồi.

3 Likes

Ok vậy mình dừng ở đây nha. Chúng ta cùng chờ câu trả lời từ bảng điện, tất nhiên ko phải trong lúc tt điều chỉnh như hnay :smile:

1 Likes

Ok bác nói vậy thì e thua bác rồi đó. Mời bác tiếp tục chim chóc chửi rủa đi, e pha ấm trà ngồi nghe cho thi vị :))))

2 Likes

Cảm ơn bác còn nhớ.
Ngày xưa em mở Pic SHS cũng có một người tương tự vào chửi em không ra gì.
Em còn ghi hận đó.

2 Likes