Sốt đất khắp nơi, cứ múc các cổ sau sẽ giàu,

Sốt đất khắp nơi

Loi_cu vừa đi 1 vòng khu vực phúc yên, mê linh, xong lại sang phía tây

đi từ đồng nai, bình dương, tphcm bình thuận, vũng tàu… đâu đâu giá đất cũng tăng bình quân từ 50%-100% trong 3 tháng qua

Thời bơm tiền, cứ chứng + đất mà múc, tăng tài sản, …

CK sẽ còn vượt 1200 lên 1800, xúc múc cật lực các cổ đất, cổ sản xuất eps cao, cổ chứng, cổ bank…

BĐS múc DXG HDC IJC

BAnk múc TCB VPS MBB

CK múc CTS SSI VND VIX

Logicstic ILB, kcn KBC…

ad zalo để được ăn lồi mồm: 098 3369 007

11 Likes

Bđs thì saomình nghe bảo ở VN đất tăng do broker thổi giá nhưng cầu thật không có, bán rất khó bác ơi?

Đấy là hiện tượng diễn ra ở một số quận ngoại thành “xa” ở Hà Nội. Còn một số quận ở gần trung tâm như Long Biên đang ăn theo các dự án của Vincom, giá đã tăng khoảng 50% so với đầu năm 2020. Các công ty môi giới bđs như Savills đều dự báo giá bđs sản tại TP HCM và HN sẽ tăng trong năm 2021.

1 Likes

bác chắc đang ở Bển ?

1 Likes

Vụ thổi giá báo chí có đưa tin mà

1 Likes

Hihi…bên Âu Mỹ giá bđs cũng tăng nhưng tốc độ không bằng ở VN , VN đầu cơ nhiều ghê!

LCTV giờ chuyên cổ đất ah, múc con gì bạch thủ công khai cho anh em 247 biết luôn đê !

3 Likes

Ụa thấy fb cụ nghĩ tết rồi mà ?

L14 Full 5000% đất giàu to rồi
Hú hú

4 Likes

HDC IJC DXG

Thua hết D11 và HU4

1 Likes

SHN các bác ơi. Đang góp vốn vào rất nhiều BĐS: Sơn La, Hoà Bình, Hà Nội, Thái Nguyên, Lào Cai

Một vài thông tin về mảng góp vốn đầu tư BĐS

1 Likes

Ck sao ko múc mbs chủ top

MBS vị thế chiếu dưới ko chơi

Sáng đã nói HU4 D11 ngon mà, sẽ còn tăng mạnh :smiley:

2 Likes

Cảng biển có gmd bác chủ nhỉ

ko có cre của bác Hưng hả các bác

HQC nh

Thổi giá là có thật nhưng có giữ dc giá ko thì là chuyện khác, vd như giá đất PQ, toàn mua đất ruộng bán qua bán lại, sáng mua chiều bán, thổi giá xong bây h chết cả bầy ra đó có giữ dc đâu, còn đất HN, TP HCM, BD, TD… vẫn có thổi giá nhưng do đất đô thị, luôn có lực cầu rất mạnh, là nhu cầu thực tế của người dân, thì sẽ ko có chuyện sập như ngoài PQ

cập nhật giá BĐS phía tây hà nội lên 20% trong 2 tuần