STB - Có thêm 1.336 tỷ đồng và game xử lý 32,5% vốn

em vẫn kiên trì nắm giữ PAC và chờ mua ở 39-40 nhé :smiley:

Thôi, bác treo giá đó đi, mình bán cho, quá nản… hơn 10 giá 20%.

1 Likes

Hàng thanh khoản thấp này thì em cứ túc tắc kê lệnh gom ở mức giá mong muốn thôi, chấp nhận tạm lỗ trong vài tháng cũng có thể. Mình biết thuộc tính của cổ để lựa chọn phương án mua bán cho phù hợp.

1 Likes

Cung của bác đây…

1 Likes

Gom từ vùng giá 25-30 lên 50 là lãi 100% rồi ko bán mới là lạ. Nên e dự phòng cả tình huống xấu nhất là 30 và kéo dài sang tận q3, q4 như bác chủ có nhận định rồi đó bác.

1 Likes

Pac của bác có vẻ chỉnh xong rồi đấy nhỉ

1 Likes

Chỉnh xong để vào nhịp tăng tới…

PAC: Thông báo nhận được quyết định của Tòa án nhân dân TP.HCM về việc hủy bỏ biện pháp khẩn cấp tạm thời
Công ty Cổ phần Pin Ắc quy miền Nam thông báo nhận được quyết định của Tòa án nhân dân TP.HCM về việc hủy bỏ biện pháp khẩn cấp tạm thời như sau:

Các tập tin đính kèm

20240731_20240731 - PAC - Quyet dinh huy bo bien phap khan cap tam thoi.pdf

1 Likes

Nhìn thấy bác quay lại là e thấy tương lai xán lạn rồi đây :grin:

Cái đầu mục (1) thì càng ngày càng tăng trưởng…theo thời gian…; Cái mục (2) thì muộn nhất tuần sau có TB; …còn mục (3) ra tin lúc đó sức mạnh mới khủng…

nay pac có giá dưới 40 múc ủng hộ bác

Tớ đang cần bác bán ra để tớ nhặt. Bác lại canh vợt mất thì nói làm gì
Với PAC là hàng phòng thủ cho cả Quý 3 và quý 4.2024 này của tớ.

Mấy ông TÂY lại vào tranh cướp hàng PAC, bực thật….

Bực thật …. lại tăng xanh mạnh rồi kìa….

Pac ngon múc hết thôi

PAC giờ cũng học theo VHM chơi bài kéo ATC :)) Canh giá đỏ sâu trong phiên nhặt dần chờ thời cơ chín muồi đánh lên :smiley:

PAC ngay tháng đầu tiên của Quý 3/2024 (tháng 7)…. đã thấy tăng trưởng tương đối mạnh so với cùng kỳ rồi…. để xem tiếp tháng 8 và 9….

2 Likes

pac giá này mua đầu tư dc rồi bác, 30k xe vf3 đủ sức tăng trưởng cho pac rồi

1 Likes

stb chắc sideway thôi bac, có 1 số tin đồn liên quan đến Ct nên t nghĩ lái ko đánh lên mạnh được.

Với chỉ ở Vin thì không chỉ riêng VF3 mà toàn bộ các binh chủng các dòng ô tô VF từ 0 đến X ; ngoài ra các binh chủng xe máy Điện cũng có nhu cầu mà ….; không chỉ ở VN mà sau này cả ở ngoài nước….

1 Likes