STB - Có thêm 1.336 tỷ đồng và game xử lý 32,5% vốn

Có vẻ STB lại căng rồi …căng thật rồi… đang quan sát thì lại được mấy ông Tây nhảy vào tý toáy nhặt kìa…

=>Cũng chưa tin STB là có thể qua 40.x nhịp tới… Nhưng cứ để ngẫm xem thế nào … KBSV khuyến nghị mua cổ phiếu Ngân hàng TMCP Sài Gòn Thương Tín, giá mục tiêu cho năm 2024 là 40.000 đồng/cp theo luận điểm đầu

2 Likes

Tây đánh hơi thấy có chén… lao vào tranh cướp mạnh quá bác à

2 Likes

e múc đc hôm t6 1 chút 27.8 bác ạ. muốn gia tăng thêm

1 Likes

Thì tớ cũng phải nát óc nghiên cứu rất rất kỹ sau đó tuần này (tuần đầu tiên của tháng 6/2024) xem các anh em nào thạo tin tiếp tục chia sẻ thêm thông tin để quan sát tiếp …trước khi cân nhắc xuống tiền múc.

Như bên Píc bên VGT có chia sẻ ở (Trang số 248 này)…Để nhịp tới mở lại kiểm nghiệm xem có đúng không:

Cứ để ý ….cổ nào mình canh nhặt …. lúc đầu không ai để ý cả… cứ nghi ngờ…. Khi nó bật tăng 7% đến 15% mới hơi hơi… tin chút…. Khi cổ đó qua 20% thì mới bắt đầu vào khen ngon để tham chiến…

=>Lưu lại đúng trang này để kiểm chứng khi STB qua 30.x và VGT qua 18.x nhé

4 Likes

Nay ý chí tính kéo ce hay sao mà tăng nhanh dữ

1 Likes

T6 mình có vào 1 ít giá 27.9 theo bạn ạ. Tks bạn

1 Likes

chạy nhanh như này lại tiếc rồi bác ơi :(((( đợi e gia tăng với

1 Likes

Vài lần kéo Ce rồi cũng sẽ qua 40.x như mấy tổ chức họ đã nhận định mà.

=>Gì gì thì gì cứ theo nhận định của mình (đọc nuốt từng lời là lại như thước phim quay chậm)…. 40.x thì quả là vui mà họ nhận định là có cơ sở nếu đọc kỹ…

3 Likes

Không biết phiên nay có đột phá được không, chứ từ trước tới nay STB kéo phiên sáng thì không giữ được nhiệt đến kết phiên.

3 Likes

trời ơi :((

E sắp đc về bờ rồi. Giá 30.7 liền, ra đảo 2 tháng nay :sob::sob:

1 Likes

Giờ bác có muốn nhặt cũng khó …cứ ngày ngày trôi qua lại lên nấc thang mới… trong quá trình đi lên việc chỉnh là bình thường … Nếu qua 40.x thì quả là họ phân tích cũng có cơ sờ

=>Nếu lỡ tạm nhặt trước VGT đã …rồi cũng sớm thôi

4 Likes

Bác nói thế em lại chờ lên 37 em bán non :joy:

Cứ để ý ….cổ nào mình canh nhặt …. lúc đầu không ai để ý cả… cứ nghi ngờ…. Khi nó bật tăng 7% đến 15% mới hơi hơi… tin chút…. Khi cổ đó qua 20% thì mới bắt đầu vào khen ngon để tham chiến…

=>Lưu lại đúng trang này để kiểm chứng khi STB qua 30.x

=Nhắc lại lời hôm thứ 6, ngày 31/5/2024 để kiểm chứng

5 Likes

Bác chủ Topic đỉnh quá, từ nay mình theo dõi bác với nha bác

2 Likes

STB đã CE ( cứng!).

ảnh Khuynh Vũ …

P/s : KL đã khớp > 24 triệu cổ …

1 Likes

Hình ảnh con Con tầu uốn lượn qua một rừng hoa mầu Tím tớ đã hình dung trong đầu từ chiều qua rồi bác (xem lại Trang 274) bên píc VGT này bạn nhé.

2 Likes

Chủ pic đẳng cấp :+1:

2 Likes

Bác biết tớ từ lúc TMC tím ngắt ; sau đó đến VEA …. Nhỉ ?

3 Likes

Tiếc là biết bác nhưng chưa mua theo bác con nào. TCM thì tôi mua xong mới biết bác mở pic

1 Likes