STB - Có thêm 1.336 tỷ đồng và game xử lý 32,5% vốn

Em là em đánh SAC cho lành. Ăn cổ tức ngập mồm chuẩn bị ra tin

Mấy ngày hôm nay thấy bạn xuất hiện trong Píc nhắc đến cổ này cổ nọ…… Có lẽ bạn chưa biết phong cách của tớ…. (Không quan tâm cái mình không quan tâm)…. Là không bao giờ quan tâm các cổ khác……và cũng chẳng thèm gõ Google xem cổ bạn nhắc đó nó là cổ gì, làm gì…niêm yết ở sàn nào….

=>Vì tớ chỉ quan tâm đến cổ tớ quan tâm vào từng thời điểm phù hợp nhất định…. thôi bạn nhé…

Như đã lên kế hoạch thì tuần này nếu STB cứ nhúng xuống dưới 29.5 thì xem xét nhặt thêm; còn PAC đưa vào tầm ngắm, túc tắc để nhặt cho cả tuần này.

STB có lên 35-36 được không ?

Tớ mà bói được như thế tớ đã giầu to……bác chẳng chịu đọc mấy trang trước gì cả….cứ hỏi…

=>Tớ chỉ nhận định và đã nhặt STB nhịp sóng vừa rồi với em nó khi nhúng về 29.75…. Nếu cứ Xanh mạnh là lại giảm tải chốt bớt lời ….và giảm về 29.5 là lại nhặt thêm….lái STB nó đong đưa cả vài năm nay rồi…. nên phải hiểu bản chất, tính tình, tính nết của từng cổ để mà tham chiến ……trong một gia đình mỗi đứa con có một tính nết khác nhau……phải tìm hiểu để có cách …dạy….thì mới nên người……đánh Trứng cũng vậy thôi…… “Lỗ mới là lạ”

=>Tuần này vẫn ưu tiên đưa vào tầm ngắm PAC là số 01…. ; còn với STB quá yên tâm để ngắm rồi.

2 Likes

Em vẫn nguyên hàng PAC, gần nhất là mua giá 44.15. Từ hôm đó đến giờ chưa có giá thấp hơn.

Đã có rồi chị :grin: thấp hơn 2 giá lun, ghê thặc

1 Likes

Bình thường e, c đã cbi kịch bản về 40 thậm chí 30. Chị chỉ cố thủ khi đã kiểm soát được chặt chẽ rủi ro của mình.

1 Likes

Tranh thủ nhặt béo thật……cạn cung là sẽ lại thăng hoa…. Xanh và ce….

PAC nó bán rả rích thế này thì bao giờ mới hết được nguồn cung hả cụ

Thực sự trc đây mình rất tin tưởng bác @f568f568
Nhưng qua vụ PAC này, mình thấy rất khó hiểu.
Anh em mất 10 giá rồi thì nát cửa nát nhà.
Hi vọng bác @f568f568 vẫn là người luôn làm việc tốt và giúp đỡ được nhiều ae F0 để tạo Phước lành!

1 Likes

Định viết vài lời, mà thôi chả viết nữa

thị trường chứng khoán là bán giấy cho nhau, nguyên tắc đó ko thể ko nhớ bác ạ.

Tự mua tự chịu thôi, đừng đổ lỗi cho ai,

nhiều khi họ còn ôm mấy triệu cổ đó.

Mua theo có ăn ko được câu cảm ơn,

Thua quay qua chửi,

tớ ko thích người như vậy đâu :sweat_smile:

Chửi j đâu vậy bạn. Sao lại gắp lửa bỏ tay người. Tớ thì cắt lâu rồi mà. Bác @f568f568 mua bán xanh chín thì ae mua theo dc ăn lỗ chịu. Nhưng ở Case PAC này tớ thây khó hiểu. Vì khi lệnh lớn chủ động táng ra khá rõ. Mà vẫn thấy bác ấy hô. Với kinh nghiệm như bác ấy chả nhẽ ko nhận ra vấn đề. Trc khi mua tớ cũng nói rõ. Lệnh táng khá chủ động. Nhưng tớ tin bác ấy là người tử tế và có kiến thức nên tớ vẫn mua. Nhưng là hàng về là tớ cắt. Chấp nhận. Chứ đã nói j bác ý đâu

2 Likes

Tất cả anh em ở đây thấy rõ. Case PAC quá thảm hại cho anh em nào theo bác ấy mà.

Với STB thì đã quá yên tâm khi có muốn giảm thêm về ngưỡng dươi 29.5 cũng khó và có càng ngon …. Còn với PAC vẫn muốn nhặt thêm đến hết tuần…. tăng cũng vui mà giảm cũng vui chẳng phải nghĩ ngợi, bận tâm một khi đã xác định cổ cầm cho cả quý 3 và 4/2024. Nhắc đi nhắc lại là chỉ mình làm “Chuột bạch” thôi mà nhiều bác vẫn cứ này nọ mất cả vui……

1 Likes

STB nay về 29.x em vào ủng hộ bác :slight_smile:

1 Likes

Với STB tớ còn có ít thôi, có gần 150N cổ thôi nhằm nhò gì. Với STB bác có mua mua…bán bán cả vài triệu cổ/phiên cũng chỉ như muỗi đốt Inox mà thôi….

Nhiều bác kể cũng lạ…. nghĩ ngợi cho thoáng cái đầu lên…. mua vào hay bán ra cổ nào là tự tìm hiểu thêm và tự quyết …… lời ăn, lỗ chịu…. nhiều bác lãi đậm không biết có vác tiền đi làm từ thiện không ? Nhưng mua cổ vào vài ngày, vài tuần sau là muốn lãi bằng được cơ…. Thế mới lạ……

Đơn cử như Las ; Bfc ; Ddv ; Drc và Csv … để có lãi và hoan hỷ, có cổ đã ăn cả hơn 100% như nhịp vừa rồi mình phải canh, nhặt và ôm cả hơn 1 năm nay…… từ cuối năm 2023.

Còn với Pac đã xác định cho cả phần còn lại của năm 2024 này nên giá có giảm ngon để nhặt được số lượng càng nhiều trên số vốn nhất định thì đó lại là may mắn theo suy nghĩ của cá nhân…. Lên càng vui mà xuống cũng hoan hỷ…. chỉ sợ nó sớm lại tăng mất thôi.

4 Likes

PAC FA tốt nhưng thanh khoản thấp mà tăng giá quá nhanh thì khi tt chung giảm, ng ta bán chốt lời mạnh cũng là bình thường. Đầu tư ck là 1 quá trình lâu dài và ko hề dễ dàng, kỳ vọng lắm sẽ thất vọng nhiều.

1 Likes

Hôm nay em xin được ít tiền rồi. Xuống e lại nhặt tiếp Pac.

1 Likes