Sự tàn độc của chứng khoán. Tâm sự của một Fn đời 2008 ngày cận tết. Ai không đọc có ngày phá sản nhảy lầu đấy

Chung tâm trạng mới nửa tháng trước còn đi khoe lãi mơ về căn nhà to đẹp hoành tráng mà giờ tan nát lòng luôn

Nó bán 1 tr giá 36.x-37.x xong giảm nó ko bán nữa. Cty nó cũng có mức giá bán. Năm 2019 32.x ko bán thì 2022 phải 36-37 mới bán.

Ông này bữa lập cả topic mời gọi A7 vào cứu CII hiến kế cứu dòng BĐS, nào CII là chỉ báo dòng BĐS. :expressionless:

Gom HAR mà bỏ CII đi, HAR A7 vào hàng rồi
4

Mình mua vì thấy nó quá rẻ,nó rất nhiều câu hỏi cần trả lời.chứ mai nó đóng luôn ttck cũng được.mình để đấy 3 năm sau xem sao.Bác Trọng bác chỉ đạo phát phi như tên lửa.BLĐ cii đang muốn giấu rất nhiều ts có giá trị.

Ông cứ nói như thánh ấy, làm như ai cũng kiểm soát được 100% không bằng. Nếu ai cũng ngon lành thì không đến nỗi Huyền thoại về chứng khoán lại chết vì chứng khoán, tấm gương đầy đấy thôi như Livermore này. Có những cái chết lãng nhách vì chủ quan, vì ngoại cảnh, vì uống say quên đặt sl… đủ kiểu nhé. Mấy ông nào đã chơi Ck mà margin thì ko chết trước sẽ chết sau, mỗi người chết một kiểu thôi.

Ông hoàng bán lâu rồi bạn, đoạn 2x sút sau đó về 1x cơ, báo chỉ viết chung chung thoi, đoạn đó tôi có đu, nên nhớ

Nếu 43 tr cổ nữa thì chưa phi lên được. Nhưng 27-28 là đáy rồi, Tôi thấy mấy ngày nay lượng bắt đáy 15-20M có cả tay to ôm rồi. Chả lẽ bọn nó ngồi nhìn cổ xuống tiếp?

Ngày mai trời lại sáng bác. Bác đã qua nhiếu sóng gió, tôi tin bác sẽ vượt qua con sóng này. Tổn thương là không thể tránh khỏi, tuy nhiên còn vốn, còn người là còn làm lại được.

Mai bác nào bán giá sàn tôi gom tiếp. Lái nó ko bán rẻ nữa đâu. Anh em không bán là phi lại. Cuối năm CE phiên chợ tâm lý ăn tết vui vẻ.

Hôm sàn 34.25 cũng nhiều lệnh to bắt mà xong vẫn xịt

1 Likes

Hôm nay có tín hiệu ko sàn đc một lúc. Sau cuối phiên nó chất cho 3tr cổ bán giá sàn. mai xem còn bao nhiêu giá sàn nữa.

Hôm đó nó gom kg đủ vì nhiều ng cướp cùng quá.Nên nó điên kéo xuống lấy lại ha ha

1 Likes

Mai tôi múc.tôi nghĩ nó ko bán rẻ nữa đâu.quá ngon.các bác cứ chê nhưng tôi múc

Bác mới vào thì là thơm là ngon, còn ng giữ từ đỉnh 61 thì là rác rồi :sob:

1 Likes

Tôi đu 53 còn không sợ, Bác chưa lỗ mà. Xanh chín đi xem nào?

Cùng đội lái với nhau mà lại bị úp hả. Lợi ích nhóm

Tôi cũng từ thời 2007 -2008, vẫn dính CII như thường, khi tôi quá tự tin. Tuy nhiên tôi không all in, nó chiếm 30% tài khoản của tôi thôi mà cũng tiếc đứt ruột rồi.

Tẩy trần lái game mới chăng. Tôi đã thua đau ở cii nay tìm ra công ty xxx giá trị quyết tâm vào làm lại…

Lải nhải như con đàn bà=))

1 Likes