Sự thật quá đáng sợ: "Con bạc" cháy túi vì sao?

thôi chuyện xưa rồi nhắc lại làm chi bác ơi. bỏ đii

:slight_smile: cứ margin căng đét thì sớm hay muộn cũng còn cái nịt thôi bác :smiley:

Sở trường là bẻm mép .chửi ác liệt ba hoa bốc phét bản chất kg bao giờ thay đổi .chỉ Fo mới kg hiểu chứ ai cũ ng ta đều hiểu hết con ng này .Thật ngạc nhiên thấy vưa bị ban nick lại mở nick mới ba hoa mỗi ngày đôi pic chém gió theo tin tức cóp nhặt .Các MOD bên này dễ tính chứ loại này bị đuổi vĩnh viễn trên 319 & stockbook rồi

3 Likes

thôi ông ngưng đi. đừng chửi nhau nữa.

ông cũng ngưng đi.

Chửi rủa mạnh vào .anh kg bao giờ tự nhiên chửi ai cả ,có đôi lần vào pic DIG của một ai đó cm thì bị đệ tử của A7nhay vào chửi thì anh mới chửi lại thôi .mà giờ anh cũng kg chửi nữa đâu .Thấy chú lại nổi lên hô hào room riếc lùa gà ( trình độ thì phọt phẹt ,nhân cách quá kém thì cảnh báo cho fo biết kẻo mất tiền ngu )

Anh kg sống ảo nhé .thích like thì khen cp của ng khác thì có mà đầy like .anh kg cần mở pic hô hào bìm bịp hay chim lợn nhé .kg có nhu cầu cần like như chú để phục vụ mục đích mở room nhé

Bản chất chú kg thay đổi nhỉ ha ha

1 Likes

Em mới thêm giúp anh 1 like, chúc anh sớm đạt được triệu like, lúc nào thành lập zoom VIP thì cho em 1 slot nhé anh, xin hứa đóng phí đầy đủ. Nhưng mà nhỡ thua thì có dc hỗ trợ trả phí ko anh, 50% cũng dc.

Ối trời ơi thế ít quá tăng lên gấp đôi đi chú .lãi lắm mà hô hô

UBCK sẽ có ít nhất 1 thằng nữa vào tù, cũng to đấy

Sớm thôi, mong là tin này làm dịu đi phần nào các bác bị thua lỗ.

1 Likes

up4

Ko biết vụ sắp tới như bác nói ko, nhưng phốt chắc cũng tầm cỡ đó

up4

Quá chuẩn. Nhưng nhìn cái lò của Cụ tổng đang rực lửa, và mong muốn cháy bỏng của CP nâng hạng thị trường, cháu tin bọn sâu mọt ở ttck sẽ đi nhanh thôi.

Chính bọn sâu đó mới đủ sức đưa tt tăng điểm với dòng tiền lớn

Bác lo xa quá, không có bọn đó thì có bọn khác, cứ đốt cái đã rồi tính.

Đốt xong các con bạc cháy tk luôn
Hiện mới cháy 2/3

Hạ hết margin rồi bác ơi, qua thì cũng nav tiểu học thôi, bắt dao phải chịu mất máu tí chớ.

Nó đưa thị trường lên nhanh nhưng cungx làm mất niềm tin ở một kênh đầu tư hữu hiệu. Nồi canh ngon, mấy đi nữa, có 1 miếng thịt ôi thì đổ đi tất rồi. Vì vậy điều đó là lợi bất cập hại cụ nhé.