SUPER TREND - LIVE vào lệnh thực chiến hàng ngày

,

TID là trùm quỹ đất ở Đồng Nai, một doanh nghiệp chắc chắn hưởng lợi từ dự án Sân Bay Long Thành bắt đầu giai đoạn 1 từ 2022-2025. Thiên thời đã đến, các Bác kiên nhẫn đón sóng nhé.

1 Likes

Mình mới vào ijc có vẻ không ổn. Bạn cho nhận định

IJC hiện chưa nằm trong list cổ phiếu tiềm năng của mình.

2 Likes

21/2/2022: Vào lệnh thực chiến, sáng nay mình sẽ mua TCM. Giá mua 67, tạm đặt cut loss 63, target 1 = 82. Hoặc lỗ 6%, hoặc lãi 20%.

2 Likes

Đây là list theo dõi hiện tại của em. Em update để các Bác tham khảo. Sáng nay VN30 đổ nhưng danh mục của em xanh mướt.

3 Likes

21/2/2022: Vào lệnh thực chiến - IDJ break vùng giá 33. Các bác canh mua gia tăng vị thế nhé. Target 1 = 42, cut loss =33

5 Likes

Cảnh báo thực chiến: Các nghành chứng khoán, ngân hàng hiện tại em không giao dịch, vì dự đoán xu hướng vẫn còn tiếp tục chỉnh trong thời gian tới. Các mã VND, FTS, VCI… đều trông rất ngon nhưng em ngửi thấy mùi nên hiện tại em chưa giao dịch (có thể em sai, nhưng vì em theo trường phái cẩn trọng, ưu tiên bảo vệ vốn, tăng tỷ lệ thắng mỗi lần giao dịch). Tiếp tục NGẮM, và NGẮM kỹ !

4 Likes

Giờ vào IDJ được ko AD

Được Bác ạ. Cut loss 33, target như trên nhé. Giá break thì có thể bác canh sáng mai chỉnh nhẹ mua cũng được. Nhưng có thể mai sẽ tăng mạnh đầu phiên, không còn điểm mua luôn nhé.

3 Likes

Cảm ơn bác nhiều nhé

Giá đã break sang trend tăng - có thể tăng cả một vài tháng. Nên bác cứ mạnh dạn mua nhé. Không cần căn ke vài giá.

5 Likes

Theo thử bác 1 ít IDJ

1 Likes

Cảnh báo thực chiến: Theo dõi kỹ cổ phiếu DIG và TID. Nếu Dig break 95 thì có thể bắt đầu có điểm đẹp để vào, TID vượt 52 sẽ là điểm vào lệnh đẹp và an toàn. Em tiếp tục quan sát để có điểm mua đẹp, kiên nhẫn quan sát tiếp ạ.

3 Likes

Bác theo thì phải theo cho hết chu kỳ ăn mới đậm bác nhé. Mua vùng giá break có thể sẽ bị rung lắc vài phiên tới là bình thường nhé.

2 Likes

Ok bác, sẽ tuân thủ SL và target theo bác.

Scr thế nào ad

SCR quan sát thêm Bác nhé. Lúc nào điểm mua đẹp với rủi ro thấp nhất thì mới vào được. Ví dụ như TID hiện tại, mua 50 mà cut loss 47 là rất an toàn. Đánh tiền TO được.

3 Likes

Hôm nay các bác vào lệnh con nào không ạ? Em giữ nguyên danh mục không mua bán gì cả. FRT và IDJ vẫn tăng như kỳ vọng ><

3 Likes

Các cổ phiếu nóng như DIG, CEO em tiếp tục quan sát, có điểm đẹp e sẽ vào ăn tầm 20-30%. kkk

3 Likes

Cii sắp tới có ngon không bác

1 Likes