Suỵt ! Vụ này căng ! ae ko đọc dễ chết uổng phí

Vni cứ đến cái vùng 1200 là nó cứ ị ra, nhiều ng ko hiểu tại sao, chỉ có A7 hiểu sự vận hành của dòng tiền thông minh mới biết. Trên F319 nhiều pic ca thán VNM ko chịu tăng. PE 20 tăng trưởng gần 0 thì phi thế éo nào đc. Xúc lô đất 20 năm.sau x100 lần vì cung tiền 20 năm=70-100 lần cho nhanh đỡ phải rủi ro canh DJ với BCTC mới hòa vốn kkkk SAB,BHN cũng vậy thôi. Độ hấp dẫn ko còn.
Mốc này dòng tiền thông minh sẽ phân hóa đổi đầu tàu sang cổ đất dẫn dắt. Nó hưởng lợi cung tiền 2x% LN kép hàng thập kỷ thì vị trí Vua phải là đất.
Bọn sx tăng trưởng biên LN 5-10% để tiếp tục dẫn dắt lúc này là ko đủ sức. Sứ mệnh lịch sử sẽ phải trao cho dất nhé. Ae tinh ý cứ nhìn xem từ 12xx 2018 nhiều cổ đất vượt đỉnh 200-400-600% trong khi dòng sx tăng trưởng như VNM,SAB,BHN… chưa về đc đỉnh sẽ hiểu A7 nói gì. Hiểu là giàu

43 Likes

A7 cho em hỏi điều này, em thấy nhiều tỉnh thành hiện nay đất tăng rất nóng ạ, A7 có thể lý giải cho em điều này không ạ

Cung tiền tăng khỏe đất nó hấp thụ thôi

9 Likes

Dòng tiền đang thoát blu tăng trưởng phân hóa xúc cổ đất đấy

7 Likes

Ai ôm 1 tỷ DPM 14 năm trc PE=10 giờ cả cổ tức thu về 1 tỷ hòa vốn, nhưng cung tiền xưa 1tr tỷ nay 12.000.000 tỷ…nếu lúc đó ôm lô đất thì giá đất đã x10x15 lần cmnr

6 Likes

Em định mua TCH và VCR để 1-2 năm nữa. Liệu có x2, x3 được không ạ? Anh cho em xin ý kiến về 2 cp này ạ. Em cảm ơn anh.

Cổ đất vào sóng tăng hểt, nhưng 2 con em chọn ko xuất sắc

7 Likes

Ijc theo anh A7 năm nay dự có tăng x3 giá hiện tại được không?

Khó. IJC lãnh đạo lởm

5 Likes

DIG, sẽ x2 trong năm nay

3 Likes

Khó đấy bác

1 Likes

Nó còn kéo dài trong thời gian bao lâu A7

Vài năm nữa

NHA hiện tại định giá 700 tỷ, sắp tới còn phi đc nữa ko đại ca

Đc

3 Likes

NHA em thấy đang tăng nhanh liệu như vậy có bền không anh

Mình đang cùng câu hỏi với bạn :joy::joy:, bay nhanh quá nên cũng hơi phân vân, mặc dù các dự án sắp tới đều ok

1 Likes

Idj còn cơ hội 2x tài khoản không ah A7

A7 cho em xin ý kiến về cp đất EVG BCG CEO MBG DRH ạ!!! Em nghe đồn EVG , CEO, MBG ôm nhiều đất vàng ở Quảng Ninh lắm, còn BCG DRH thì ở Tphcm đúng không anh???

1 Likes

Mấy con này ko có gì đặc biệt lắm nên anh ko soi kĩ em. Tiêu chuẩn chọn cổ của anh cao lắm. Ngoài câu chuyện đất còn năng lực và tầm nhìn lãnh đạo, hiệu quả sử dụng vốn, giá vốn rẻ, giá bán cao, đầu tư ít tiền… chọn kĩ mới đi đc hàng chục, hàng trăm thậm chí hàng nghìn lần… còn vào sóng thần đất con nào cũng có dư địa tăng

13 Likes