Tài sản gấp trăm lần vốn hóa: Nhưng đừng vì thế mà vay mua bất chấp!

, , , ,

Thanks bác. Nhưng e tìm mỏi mắt ko thấy cổ đất nào hiện tại ngon hơn con này cả. Dự án nó làm khủng khiếp đấy

chứ cái loại nick clone như m thì chắc lại cùng hội mấy nick cũ bị nhận ra r đào mấy nick lâu k dùng 11 tháng như thằng @tekachi lên để lùa tiếp à

Bác biết sớm đấy. Vào hàng âm thầm là ấm êm

Chim lợn vô ích:

CMS quá nhiều những dự án còn chưa được công bố

3 Likes

thôi cái văn này dùng hoài k chán à :))) từ giấy ra đời thực kb bao năm như Nam An Khánh L14 r kể cả ra đc thực bán đc hay k năm 2023 r đừng đem mấy trò đếm cua trong lỗ ra nữa thằng đệ Minh Nhợn ạ

Dự án BĐS nhìn thấy ngay của CMH ở Cẩm Khê sắp mở bán. DN kiểm soát được tiến độ thi công ( làm 3 ca) chả mấy lại đến ngày hái quả ngọt.

Nhìn thấy Cẩm Khê Central Park chưa ?
Tháng sau mở bán rồi đấy, nói là làm ko bánh vẽ. Chim lợn vô ích !

à thằng hacker lỏ hôm trc đây r nhờ thằng e 3 tuần r k thấy show hộ t thông tin vs

1 Likes

:))) r bán được k hay sắp tới lại show mấy ảnh z.alo vs mấy thằng cò đất kêu cháy hàng đủ kiểu cái này trc t qen bài r đến lúc oẳng thì cả thầy cả trò im bặt mất hút

Cuối năm VNI về 1000, đầu 2025 về 800 thì múc cái ■■■ gì tầm này cũng chết nhăn răng

1 Likes

tắt văn đi u u :))) lùa gà ít thôi

Rén rồi phải ko . Đói quá thì nhắn anh bố trí cho chân lái xe. Đi chym lợn có ai cho cái bánh nào đâu mà khổ thế. Làm văn phòng rảnh quá nhỉ.

Cậu đang là thóc đấy đừng nghĩ ai đó là gà !

Dự án Cẩm Khê Central Park sắp bán hàng ghi nhận doanh thu, các dự án khác doanh thu gối đầu. Ko đầu tư mã này thì đầu tư mã nào, đừng ngáo ngơ nữa. Âm thầm mà vào hàng đi

thôi có tiền thì bank tạm 500k đi :)) chứ cái loại m chắc gì có con morning thể hiện như đi roll royce cần lái xe hết thể hiện biết thông tin h lại thể hiện có tiền à nói thì làm đi t cho stk bank đc t phục chứ m.õm hoài chán lắm

Dự án cẩm khê Central Park mà ghi nhận doanh thu thì CMS làm gì có giá dưới 4x

t thì chẳng nghĩ mình là gà nhưng nhân cách đ rẻ rách đến nỗi lùa ng khác vào đổ bô như hội KTC chúng m. cổ tăng từ 6 lên 38 h giảm xuống 20 còn hô hào lên 7x 1xx k hô hào lùa gà là gì hay đời còn có ng mong làm giàu cho ng khác

1 Likes

Phú Thọ, thành phố HCM và Bến Tre còn những dự án chưa được công bố

1 Likes

Húc