Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Dự đến 2023 IDJ tăng 400-500% từ giá này chăng

5 Likes

Thuỳ link

8 Likes

Tự doanh teck có khi mua IDJ kg nhỉ các bác. Eps 2024-2025 lên tânn 20k, p/e lấy 10 thì là giá 200k

Tuần rồi IDJ trình làng nằm Top CP tăng mạnh nhất HNX, chúc mừng các cổ đông!

2 Likes

bài phân tích TCBS có chỉ số tài chính dự phóng Lợi nhuân tương lai 2021-2023 là e thấy ok tương đối chuẩn - con lại thông tin dự an toàn đi chắp vá hâu như là khong chuẩn! Nhưng dù sao NDT dựa cơ sở chỉ số Lợi nhuận kế hoach tương lai cầm 2023 IDJ thì giá cổ phiếu tăng 500% là ko có gì khó thậm chí còn tăng khủng hơn

6 Likes

Chứng khoán Ấn Độ chạm mức kỷ lục khi (baodautu.vn)
Này thì dịch này…này thì chứng khoán này. cứ nhìn thế giới xung quanh mình anh em sẽ thấy Việt Nam mình không thể ngoại lệ. Dịch bùng phát, kinh tế đứt gãy chính phủ phải bơm tiền bằng mọi giá để cứu toàn bộ nền kinh tế và chứng khoán, BĐS lên ngôi.

3 Likes

mời anh em ngắm gái xinh, bác nào có tý văn thơ làm bài xem nào. Nắm IDJ thật chặt thì việc còn lại cũng nhàn mà. Tuần sau lại chinh phục mốc mới thôi.

2 Likes

Có thêm cái dự án này của IDJ mới nhỉ

hình ảnh

4 Likes

Chuẩn do a Dự an mới cách dự an cũ 1km thôi a xây dựng luôn tổ hợp quanh dự an cũ. Chất đẳng cấp a

1 Likes

lanh đạo idj giỏi thật, đầu tư toàn chỗ đắc địa, mà vẫn thu hút. Tầm nhìn nó khác, idj chắc 5 năm tới vốn hóa chắc hơn 15-20k tỷ.

2 Likes
4 Likes

Bị hốt nhốt tủ hết rồi. Margin cho IDJ luôn trong tình trạng hết

2 Likes

Idj là siêu cổ vài năm tới sắp tới nhiều công ty CK top 1 sẽ cho vay idj manh Nhé ko mỗi bên TCSB

1 Likes

Đã có tt quỹ và nó đang múc giá trên 20 múc xong sẽ có nền giá cho idj để pht 2x

5 Likes
1 Likes

IDJ liệu ngày mai vào được không các cao thủ? hay đợi hồi lại?

idj 2x vào lúc nào chả dc, 2x sợ 4x lại hô rẻ

Bạn tự định giá doanh nghiệp xem IDJ giá này cao hơn hay thấp hơn với giá thị trường, tự mình ra quyết định. Hãy đi trên đôi chân của chính mình.

1 Likes

Đa số NĐT đợi giảm thì sẽ tăng mãi mãi đó là vẻ đẹp của chứng khoán anh em hiểu ý tôi không

1 Likes

Định giá DN thì IDJ xứng đáng 3-4x trong 2021. Giờ vấn đề là điểm mua thôi cao thủ?!

2 Likes