Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Hãy xem tiếp những tập phía sau và những phần còn lại :))

2 Likes

Uy tín quá

2 Likes

phê anh ak siêu cổ tăng trưởng ai vô đèu có ăn hết a ak

1 Likes

IDJ là mẫu hình cổ phiếu tăng trưởng, api là mẫu hình cổ phiếu được định giá lại

2 Likes

chuẩn a ak khong sai chút nào

1 Likes

Ai bán idj của em thế ạ.

IDJ tăng chim lợn đâu mất hết rồi nhỉ

Sáng ngồi vẽ chơi, dạy thằng em hàng xóm PTKT

5 Likes

Hôm nay IDJ không tím được theo chân API, APS chán nhỉ. Làm “Họ Louis thứ 2” thì vui nhỉ,hehe…

1 Likes

Trình gà sủa. ko mua biến, ko nói họ tường ngu nói ra ko còn nghi ngờ nữa

Cái loại như mày chắc đéo gì đã biết DN nó ra làm sao đâu, bợ đít hết bên DIG xong sang đây sủa như cún, biết đéo gì đâu, có thg cũng kêu DIG chia giấy xong lúc nó tăng quay ra bảo là DIG có câu chuyện riêng đấy, mày giống y hệt nó đéo khác tí gì, cho nên đéo biết thì im ng khác nói cho mà nghe =)))

sợ nhất mấy thằng ngu mà còn nghèo.

Chắc đang tự dặn lòng mình làm sao để bớt nghèo khổ hả, lên đây mà học hỏi chứ đừng sủa như cún nha, đọc lại mấy dòng cmt bên DIG của m xem ra thể thống cống rãnh gì ko =))

Tầm này rồi mày có thấy ai chơi cái trò show tài khoản ko, t nói là t ko mua IDJ mà vào cổ vũ thôi, còn ừ nhường mày đẳng cấp hết, DN đéo biết như nào vào đây ăn hôi đc tí thể hiện cái gì cho đời =))

Thôi, a nói cho chú hiểu, chú ngu thiếu hiểu biết thì a đéo chấp, còn chứ cứ ngồi mà gáy ăn đc vài đồng sướng tít cả mắt, a lạ gì cái tâm lý đấy, còn a có chê có khen IDJ đâu mà chú vào sủa làm gì, thi thoảng vào động viên mà chú cắn kinh quá, hết bên DIG rồi sang đây, chắc cay cú giận cá chém thớt, khổ thân về đè vợ ra mà cay cú nha =))

Chửi cho bọn nghèo hèn chê bai DN để cho sáng não lên. Thằng tk ko 1 xu chê DN đến cái tk đầu tư ko dám show sủa kẹo gì. Nam nhân nói là làm Show tk ko lòng vòng giỏi hay dở nó hiện thị hết ok

Enzoo

Vice

3 giờ
Người ta còn show được tin nhắn, chứ tôi toàn thấy bác nói mõm. Không có căn cứ gì :laughing:
Trình bìm bịp nó phải khác chứ sao so sánh với chim lợn thường được…người khôn ăn nói nửa chừng mà.

1 Likes

Bọn sủa này tk còn ko dám show trình gì chê bai DN

Haiza, phải nói bao nhiêu lần nữa thì chú mày mới hiểu đây, có người khen có người chê chứ, giờ có người chê vợ chú xấu như ma thì chú định đánh chết ngta à =))))))))))

Người anh em lại nóng rồi…dùng từ “sủa” suốt thế anh em tranh luận ý kiến khác nhau là chuyện thường người ta đã lôi vợ con người anh em vào đâu mà lôi vợ con người ta vào thế…