Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Ơ kìa, ngta xúc phạm mình trc thì sao phải nể nang, nể với người cần nể, chứ việc gì phải nể với mấy thg đi photocopy paste kiến thức của ng khác =))

Đừng có nóng bác…tranh luận cứ từ từ.

Quân tử thì show tk chứ đừng sủa ok

Đọc, hiểu, vận dụng và trích dẫn nó khác với coppy anh paste đó. mà người ta coppy and paste của ai người anh em nói rõ xem nào? nói cho người ta tâm phục khẩu phục chứ.

Ai copy paste thì người ấy tự biết, chứ có nói ai đâu, ơ kìa =))

không nên xúc phạm nhau chửi rủa mất đoàn kết…mod lại treo nick thì không hay

người coppy and paste trên thế gian nhiều lắm. tôi ví dụ cho người anh em thế này nhé chữ viết người xưa nghĩ ra và hoàn thiện tư lâu việc thế hệ sau chỉ là học và viết đúng như thế…chẳng lẽ người anh em không làm thế mà tự sáng tác ra chữ riêng.

Thôi bác hỏi tranh luận bọn nghèo còn hèn đến cái TK đầu tư ko có để chứng minh là ndt mà suốt ngày chê bai DN.

Thì có ai chửi nhau đâu, đột nhiên có cún cắn càn thì nên rọ mõm nó lại thôi =))

Đéo thích chắc đéo có quyền chê bai, mày khen ngon nhưng tao thì lại chê đấy, mày ko thấy đầy ông chê IDJ xong quắp đít lại khen ngon à thg ngu, đọc từ đầu đến cuối đi xem thg nào nhé =))

Hôm nay IDJ vượt ngưỡng tâm lý, anh em ngồi tàu rồi thì cứ tận hưởng niềm vui, sẽ chinh phục mốc 3x sắp tới. còn Pic có thêm tên thành viên “Gạo cội” càng thêm rôm rả, người ta quảng cáo không công mà.

2 Likes

Tôi nắm IDj hơn năm 1 có thèm xem bảng điện hay tin tức gì đâu. Nhìn dự án, quỹ đất và dòng tiền tương lai về thôi. Ghét thể lại chê bai nay chửi cho nó sáng bọn đó trình gà hay sủa. Mình ko nói nó lại sủa nhiều khoá mõm nó mới im.

1 Likes

Bác nói quá, không thèm xem bảng điện hay tin tức mà biết hết động thái của người ta, biết người ta “sủa” luôn,kaka

Kinh thế, ông nào cũng kêu nắm IDJ hơn 1 năm, sợ thế, giọng điệu cứ như thánh như thần =))

Có một câu chuyện xưa thế này. Xưa có một vị cao thủ trên núi cao trải qua rất nhiều gian khó sáng tác ra một bộ võ công uyên thâm. Vị cao thủ này áp dụng võ công vào thực chiến và đánh đâu thắng đó, danh tiếng đồn xa có nhiều đệ tử theo học. Đệ tử có nhiều người thành công vượt bậc nhưng vẫn tôn trọng sư phụ mình, nhưng có vài đề tử chỉ học được võ công mà không học tâm pháp…học không đến nơi đến chốn nhưng đã tực sáng tác võ công cho riêng mình và tự cho rằng bộ võ công này còn uyên thâm hơn cả thầy. vài kẻ đệ tử kia còn không nhận cả thầy mình mà khoe với anh hùng thiên hạ rằng hẵn không học, tất cả là do tự nghĩ ra.

Thời cp loanh quanh 15 cũng đầy người vào chê. Đến giờ vượt đỉnh vẫn vậy, rồi lúc 3x, 4x, 5x chắc gì không có người chê. Ai đầu cơ không vững tâm thì cứ bán, ai xuống tàu phần lớn cũng vui, ai ở lại hay mới lên tàu lại tiếp tục hành trình

1 Likes

:joy:

IDJ mà tạo topic bên x19 chắc nó chửi cho bốc mả =))

Thấy cái tên Vice mà các cụ còn cãi nhau được :slight_smile: toàn xuất thân từ A7 a ca de my mà cãi nhau là sao :slight_smile:

Bên x19 có nhiều mà…anh em ở bên này chém cả bên ấy cũng đông lắm có thấy ai bốc mả đâu?