Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Phải nói thật mỗi khi người anh em vào chê cp nó lại lên, có khi người anh em vào chê nhiều 1 tí cho cổ đông mừng

1 Likes

Cụ nhầm rồi, xuất thân nhưng cách nghĩ nó khác nhau nó sẽ dẫn tới kết quả khác nhau, ăn theo nói leo thì nhiều lắm, còn tôi phe phản diện =))

Có một câu chuyện xưa thế này. Xưa có một vị cao thủ trên núi cao trải qua rất nhiều gian khó sáng tác ra một bộ võ công uyên thâm. Vị cao thủ này áp dụng võ công vào thực chiến và đánh đâu thắng đó, danh tiếng đồn xa có nhiều đệ tử theo học. Đệ tử có nhiều người thành công vượt bậc nhưng vẫn tôn trọng sư phụ mình, nhưng có vài đề tử chỉ học được võ công mà không học tâm pháp…học không đến nơi đến chốn nhưng đã tực sáng tác võ công cho riêng mình và tự cho rằng bộ võ công này còn uyên thâm hơn cả thầy. vài kẻ đệ tử kia còn không nhận cả thầy mình mà khoe với anh hùng thiên hạ rằng bọn hắn không học, tất cả là do tự nghĩ ra.

1 Likes

show tk với anh thèm hèn sủa như chú

Giải thích bao lần chú vẫn cay cú nhỉ, show tk nó dành cho mấy thg trẻ ranh mới tập đánh chứng thôi, chú có thấy cao thủ thời nay ai đem tk ra show ko :))

Có bác vào cũng tốt vai phản diện làm cho bộ phim thêm kịch tính. :))

Cổ nào mà chả có người khen người chê, rõ ràng mình ko chê ko khen mà vẫn bị mấy con lợn nó chửi, kể cũng khổ, cuộc đời lắm thg nó hơi bị động kinh thiếu thuốc ko chịu đc :))

Vậy sao tôi nói tôi giữ IDJ hơn 1 năm chú cà khịa. Cơi chừng chịu ko nổi đu đỉnh idj

Tầm này ai mua IDJ, tầm này API phi tít hơn nhiều, thấy ông nào cũng kêu trong topic thì thấy lạ lạ thôi =))

Cụ mang cả rổ xô chậu rồi cả thùng phi ra xúc, hớt, vợt Dig giá thấp rồi nên giờ rảnh đi cà khịa đúng không :)) IDJ tôi còn mong nó về 20 để múc phun mà thấy nó k về dc. Tăng cũng vui mà giảm lại càng vui vì mục tiêu 3x đóng khung mẹ nó rồi. Còn dig cả làng ôm thì đầu máy kéo phải sang Đức mua chứ ở VN chưa có :))

1 Likes

Cà khịa gì đâu, vào động viên ae vui vẻ, các ông cứ tưởng mình đi chọc ngoáy ấy, rõ lạ, còn đg nhiên có khen chê mà cứ làm như khen chê cổ nó xuống ngay ấy, cổ nào chả có câu chuyện :))

1 Likes

Người ta là nhà đầu tư đại tài…tự do thời gian rồi, tự do tài chính rồi cổ nào tăng là có mặt, pic nào đông vui là làm cảnh sát quốc tế can ngăn mọi người tâm sáng thế, tầm cao thế mà bác bảo người ta cà khịa là người ta mắng cho đấy…những từ như “sủa” lại lôi ra ngay ấy mà.

1 Likes

Người ae ạ, nên xem trong topic này ai là người hay dùng từ sủa, còn người ae ko cần phải nhắc tôi đâu, đến A7 cũng nhẫn nhịn nhiều vì vào chê cổ phiếu chúng nó chửi luôn đấy mà cũng còn ko chịu nổi đâu, còn tôi ở vị trí nào tôi biết, chứ tôi ko tập đọc tập làm văn viết dài như tờ sớ =))

ok như người anh em đã từng chia sẻ bên pic DIG đại ý là: Từ khi vào thị trường đã biết a7 nên không cần ai nhắc lại đạo lý nữa, và tôi cũng không mất công nhắc lại. Điều tôi không rõ là trình độ người anh em cao siêu đến đâu? Có thể đã rất cao siêu có khi vượt cả a7 cũng nên, nếu giỏi như thế người anh em cứ giữ mà dùng đi còn nhiều anh em khác người ta thấy hợp người ta tiếp thu là việc của người ta, việc áp dụng đến đâu cũng do tầm của mỗi người khác nhau. Người anh em có cần phải tỏ rõ thái độ cọi thường như vậy không? Người tiếp thu học theo nhiều lắm đường dài chưa biết ai hơn ai…ngày trong pic này đã có rất nhiều người rồi và chưa biết ai mới là nhất.

2 Likes

Câu nào là sự coi thường vậy nhỉ ? Tôi coi thường bạn à hay là bạn coi thường tôi thế ?

cái đó bác tự hiểu chứ…nhiều lắm. Tôi không nhắc lại nữa kẻo có người bảo là tập làm văn.

Thì đúng rồi, chứ còn việc ai nấy làm thôi, copy paste tập làm văn cứ làm thôi, còn ai hiểu tới đâu thì hiểu, tự do ngôn luận thôi, còn tôi chỉ dùng từ sủa với người mà xúc phạm trc nhé, cứ thế mà làm cho lành =))

ok việc ai người ấy làm thôi.

IDJ tím, tầm này ước dc báo cáo quý 3 rồi

Các bác tranh luận gắt vậy. Nhịn nhau 1 tí đi 2 bác