Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Giống thằng Đàm Vĩnh Biệt có cái sao kê ko dám chỉ sủa. Đầu tư ck chém hay thì show tk là rõ còn ko 1 ko đầu tư chỉ sủa , 2 tk bé tẹo ko dám show. Số 2 là chắc bé hay chém đưa A Lăng nói vãi rác tưởng kim cương trình éo gì chê Idj chê A Lăng book ln về Api. Quân tử , đầu tư giỏi show tk đơn giản vòng vòng hèn

Ê cu, m có thấy các cao thủ ngta so đo show tài khoản bao giờ ko ? Cái kiểu show tài khoản chỉ có mấy bọn môi giới rẻ tiền thôi, mày show ra thiên hạ nó cười cho đấy còn đừng tưởng thế là hay, mày giỏi m tạo mẹ topic phím hàng đi t xem nào, cũng là thg đi ăn hôi nói phét như thánh như thần, chắc biết cứt gì về API IDJ đâu mà gáy, dự án chắc đéo đã nắm rõ bày đặt đầu tư nọ kia, mấy nữa nó mà chỉnh cho vài phát chắc ối giời ơi chạy cho thật nhanh, cứ thấy tăng là vào sủa cho sướng mồm cái đã như mày thì gặp nhiều lắm rồi, chém ko hết =))

Đừng chấp chi bác ơi

Thôi câm mồm, mày cứ mở mồm ra đòi show tk, ngta phản biện thì m đéo cãi đc, cứ đòi show tk, chứng tỏ mày cũng là cái thg ăn hôi thôi biết đéo gì, hay m sợ IDJ nó xuống m mất tiền, cảm nhận thấy mày chả có tí kiến thức mẹ gì luôn ấy, cổ có ng khen người chê, mày thử ước tính định lượng giúp t xem IDJ nó sẽ lên tới mức nào t nghe xem nào hay chỉ vuốt đuôi bốc phét xong hết trò mang tk ra để đọ, loại kém mà vẫn cố gáy đc thì cũng chịu mày, bao thằng nó cũng y hệt như mày nhưng rồi cũng đều mất hút sau 1 thời gian đấy, sang topic IJC hỏi cu cháu @htbt34 xem giờ nó chết hay còn sống nhé =))

Chấm hóng

4 Likes
2 Likes
5 Likes

IDJ sẽ là mô hình bậc thang

3 Likes
4 Likes

Em là gà và em rất thích bác lùa.bao giờ hết dịch em mời bác uống bia nhé

1 Likes

OK bác

11/3/2021

2 Likes

Từ trước tôi đã dự muốn đưa api về nhà rồi nay api thoái hết tây thì sẽ thế nào nhỉ …

Sao mày ngu vậy idj 74tr cp lnst năm kh 226ty vượt là cái chắc xem cục NMTT cho sáng. 230: 74= 3054 (eps) Pe 10 giá 30.5, lấy pe 12 thôi 36 cho vuông còn sóng bđs thì pe 15 thì 45.8. Sáng chưa thằng não đất giá vốn anh mày 11 thôi x3x4 lần. Còn cái chứng minh đẳng cấp là show tk đừng sủa nghe Cô Hằng nói chưa cóc ghẻ

Ối giời ơi bố cái thg ngu, tính như mày thì đúng óc lợn, chắc t phải nhờ Richdad dạy lại mày =))

Thôi nhé, dừng bàn luận, đéo tiếp mấy thg như mày, bợ đít hết bên DIG sang tận IDJ =))

Vl ông này nắm IDJ 1 năm nay cơ à? Có thật k đấy =]]]
Show cái tài khoản lên cho ông Vice nể… bảo ngta show mà mình k show được thì tự cắn d** mà *** thôi

Cụ có thù vs a Lăng à?
Tôi mua IDJ DIG cùng thời điểm…
IDJ sắp x2 rồi… DIG mới 50% thôi :rofl::rofl::rofl: