Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Giờ ai chơi cái trò show tk nữa, chẳng qua mấy ông đéo phản biện đc thì đành ngậm đắng nuốt cay lôi nốt trò khoe tk ra chứ có cái vẹo gì, hỏi thử vài câu giá đất lấy bn, đấu giá như nào, hệ APEC như nào chắc cứt đã biết, ăn theo nói leo ăn hôi đánh đu đc tí thì vào khoe, dạng này thì cực nhiều =))

Tỉ trọng DIG tôi 6-IDJ 4… tính lướt lát IDJ mà ông trời cho lộc thì cứ ăn thôi… nghe ngày xưa cũng tai tiếng… tương lai thì chưa biết được… k ai tắm 2 lần trên 1 dòng sông cả

Thù gì đâu, chẳng qua quá khứ lắm cái nó cũng hay hay đấy, còn mình thì thôi chém nhiều làm gì, mua bán tùy duyên thôi =)))

Đơn giản thôi, ko chim chóc, mua 3tr cổ nhưng đéo đc 1/3 cho thg con zai =))

Tôi thì kiếm người trò chuyện và chửi nhau, con đường đầu tư bớt buồn tẻ :rofl::rofl::rofl:

Tôi thì chả rảnh, thi thoảng ghé thăm topic động viên cổ đông, chứ còn biết thì cũng ko public làm gì, lợi lộc chả đc cái mẹ gì giảm thì nó chửi, cứ thong dong chém thôi =))

kaka mới vào nghe bác Vice hóm hỉnh phết :))

Mày đúng thằng đầu đất tính theo Pe cho mày hiểu cơ bản thôi, còn cp bđs tính bằng PP RNAV đệ anh 7 sao dốt vậy. Đầu tư ko ai show tk mày nói đúng nhưng loại dốt hay chê bai DN thì phải show tk xem trình ra sao mà tự cao con cóc ghẻ. Show tk có kẹc gì khó

2 Likes

À à, từ từ, bên topic DIG nói bình quân giá 25 cơ mà =))))))))))))))))
Lại phét rồi, nhìn cái kiểu này dễ lấy tài khoản ng khác show giống mấy e môi giới photoshop lắm =)))

1 Likes

Richdad soi giúp xem có phải thg cu lecuong83 bảo TB DIG 25 ko nhỉ, bốc phét chắc sắp ngang cơ athuandongnat =))

Ơ, dzui nhỉ,…

Mẹ cái thg bốc phét lecuong83 này, nick thì mới tạo vào nói như phét như thánh thần chả biết cái đéo gì bày đặt gáy bậy bạ, bên DIG đã thấy ngứa mắt lại còn thích gây sự trc =))

Có bác cũng lòi ra nhiều thứ hay ho nhỉ,…

Bố mấy cái thg ranh con này đã ko muốn bới ra thì thôi, đến dnloc83, athuandongnat,… tôi nhìn phát biết mà nó còn thích gáy bẩn, bên topic DIG đã thấy ngứa mắt ko buồn nói sang đây tưởng thế nào hóa ra nick mới lập vào khoe nhưng lại lòi cái đuôi nói phét =)))

Tôi dân đầu thằng ngu nó chê DN nên mới thách nó show tk thôi. Đầu tư ít hay nhiều do tầm nhìn, tôi xác định mua Idj là mất trắng nên giá vốn 11 bao lần idj lên xuống tôi có bán non đâu. Loại chém gió túi rỗng sủa ghét nên tôi chửi thọi

Hơ hơ cay, trong khi bản thân sủa ngu bị t bớ đc nên cay lắm đúng ko, riêng mày chắc lại mượn ảnh để show chứ đúng như A7 nói, trên răng dưới dái có tí là khoe lãi =))))

“Họ APEC” đang thay “Họ Louis” dẫn dắt thị trường…

Có ai giống em sáng nay mạnh dạn đua APS không?
Dự là sẽ vào 1 trend tăng giá!

Thay máu cổ đông
hình ảnh

3 Likes

Khủng siêu cổ IDJ

2 Likes