Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

3 Likes

Khủng quá mng ôi.

1 Likes

APS cầm lâu rui

1 Likes

T lại chả biết ai võ mõm cơ, TB giá DIG 25 cười ỉa =))

Mấy anh em chờ chỉnh 21 mua đâu rồi nhỉ, bây giờ mua vẫn còn kịp đó chứ đứng ngoài fomo nó khổ lắm.

1 Likes

Hành trình 6x tiếp tục…cứ tận hưởng thôi.

1 Likes

Chúc mừng bác…

Toàn cổ BĐS chất lượng…chúc mừng bác. danh mục này một năm nữa lật ra mới khiếp. còn ai đó thích lướt thì kệ người ta đi đôi co nhiều mệt lắm. Cổ BĐS lúc giai đoạn đầu là đếm cua, định giá theo RNAV, nhưng cua thối cũng nhiều đó còn IDJ lợi nhuận về đều thế này là cua thực rồi. ai còn nghi ngờ thì kệ người ta đi

1 Likes

siêu cổ giá trị nhìn ngắn mất ăn thôi! IDJ giờ cuôc chơi của tự doanh quỹ, các đôi nhóm lớn - IDj đang dưới gia trị rât nhièu lần

1 Likes

API, IDJ, APS tuyệt quá…đã đến lúc giá trị của apec được nhìn nhận đúng. vẫn chỉ là chân sóng thị trường đã địng giá lại co đúng giá trị doanh nghiệp.

2 Likes

đây là gì hả anh em, có phải sống thần không?

2 Likes

vào sóng thần rồi, cấm cản. ai nhìn ngắn chỉ mất ăn. còn sóng này sẽ đổi vận nhiều người. con sóng trú ẩn tài sản, BĐS là sẽ nơi hút tiền của xã hội. Điều này đã được chứng minh trên toàn thế giới. Nắm siêu cổ BĐS như IDJ thì vứt hết máy cái TA, hay FA đi, tiền đang tập trung vào đây sẽ vượt mọi mức cản.

2 Likes

Mấy cái ông copy paste như máy tập đọc tập viết cuối câu xuống dòng ghi trích dẫn nguồn ở đâu đầy đủ kẻo phát ngôn ra có sai lệch lại bị vả vêu cả mõm đấy nhá, a Thất mà chửi thì thâm hơn t nhiều =))))))))))))))))))))))))

1 Likes

Bác thông cảm, chắc mấy bác đó không có thời gian đánh máy, copy paste cho nhanh ý mà, thời đại công nghệ 4.0 mình cũng dùng công nghệ chứ. Còn nguồn chắc nhanh quá quên ghi,^^

Sao bác cứ vô chọc gậy làm gì,xỉa sói người khác bác mới vui ah,lịch sự văn minh bác chê idj thoải mái nhưng đừng nói người này người kia.

Cứ nhắc kẻo nguồn đâu chả rõ, tự vác về biến thành của mình ng khác lại tưởng thần thánh phương nào có mà chết =))

Ơ bác thấy tôi bác đâu, tôi bảo ông nào như cái máy tập đọc tập viết copy paste nhớ ghi rõ nguồn thôi chứ đụng chạm ai đâu, việc copy paste cứ làm thôi, còn nhớ ghi cái nguồn kẻo sau ngta kháy đểu thì lại om xòm lên =))

Nó thành cái tính rồi, kệ người ta đi bác. pic nào đông vui, cổ nào tăng mà người ta chả có mặt, thích làm cảnh sát quốc tế. Người ta thích vào hội với dạng như: @nhadautu-2003, @ca.con đó là trong pic này thôi. Chim lợn nhiều bị anh em phản biện cho im hết rồi có khi bây giờ đang lặng lẽ trên tàu cũng nên.

2 Likes

Đến giờ này mọi thứ bắt đầu rõ ràng về hành trình của IDJ, ai bán ai mua đều vui vẻ.

2 Likes

Đang chờ giá 20, ko ngờ kéo nhanh quá. Coi như ko có duyên