Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Lại copy paste nữa hả,haha

toàn lệnh múc 100,000

IDJ chốt lời gớm thế, muốn mua thêm tí API mà a L bảo chú làm trò ít thôi :((((

Toàn lệnh múc 100-200k vãi đái

1 Likes

1 Likes

Ghê thật ấy. k pik có tin j thế nhỉ

ôi, lệnh ăn hàng to quá bác

1 Likes

Đề nghị dừng công kích cá nhân. Mod vào xóa bài sai chủ đề nhé @suzy

Đang vui mà,haha

Rác rưởi không nên tha về nhà mình.

Lỡ bấm nhầm thôi, hủy là xong

Ok tốt quá, còn chả biết thg nào là thg ăn hôi đâu, hỏi thì như cái máy tập đọc tập viết, chả nói câu nào bỗng nhảy vào chửi, TB DIG 25 xong phán như thánh như thần, lập nick mới vào để hô, đẳng cấp thiệt =)))

Tôi ko quan tâm lắm việc cá nhân, đầu tư thì tai nghe nhiều phía nhưng phải tự quyết. Và tôi cũng không muốn nhìn những thứ rác rưởi. Chửi nhau chả để làm gì, tôi nói rồi muốn nói về cp tốt xấu thì ok. Còn chửi nhau thì dừng

Ok bác, vậy phiền bác nhìn lại từ đầu xem có ai chửi nó ko hay nó nhảy bồ vào chửi trc =)))

Vậy tôi cứ cắm cờ tất đê mod xóa, thế là ok chưa

Khỏi coi, tui làm chứng nó chửi trước,hehe

Topic này mọi người tập trung nói về cổ phiếu, còn việc công kích nhau thì dừng lại nhé. Các thành viên khác có quyền report để Mod xử lý với các trường hợp vi phạm.
Thanks!

Mấy ông cầm cổ đang sợ cổ xuống, có phải chê nó xuống ngay ko mà sợ, chưa gì đã vào chửi, xong đòi khoe show tk, NỂ =))

Tui vẫn đang cầm cổ nhưng lại thích có người vô chê, bữa không có ai chê tui tự vô chê luôn, cho nó sôm,kaka

Sợ cổ xuống thì sớm muộn kiểu gì chả bán. Đầu tư mà nghe nó xấu bán sớm thì chỉ ăn ly ăn line. Topic này lúc 14, 15 cũng thế thôi, rồi nó lên thì vẫn có người nghi ngờ nói nó xấu. Mỗi thời mỗi khác, xưa chưa có dự án thì quay tay bán cp, nay dự án lớn mà dìm quá có ngày bay cả doanh nghiệp.

1 Likes