Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Đu bám mấy con hàng rác thì suốt đời không khá được đâu em à, siêu cổ nó chả cần mày đi tung hô làm gì tự khắc mn sẽ tìm đến nó

IDJ siêu cổ giờ không múc thì đến bao giờ.!.! Múc - #331 by Boycodon Qua đây xem thằng nào phím idj lúc 11-12 nhé

Idj trước cũng là rác

Tớ ăn x10 IDJ rồi nhường lại anh em

2 Likes

kệ đi bác, e đánh giá cao tầm nhìn doanh nghiệp của bác.Sẽ theo bác e HHG và VRC , biết đâu siêu cổ như IDJ ,kaka

Vrc, vph, mvc, hàng đầu tư giá không thua kém idj aav trong tương lai

1 Likes

Nhìn chart con VRC thấy tối rồi, ko chơi. Nhìn nền con IDJ nó ra dáng nền chồng nền, đẹp như Ngọc trinh ấy :))

Cũng như IDJ 7 về 4. 20 về 11 thoii. Không cổ nào xấu mãi cả

Ông bán rui thì sang pic VRC mà phân tích đây là room IDJ ko đưa hàng khác vô loãng room bác oi

1 Likes

Tớ không có bán, nói cho ae tham khảo thôi, idj hàng nhiều bán 1 lần k hết

Nhìn chart ổn mới phân tích sâu doanh nghiệp. Nhìn chart kiểu lái đánh khó thở như VRC thì mình ko chơi

Chắc đang lùa :chicken: vào VRC :)). Người cầm tiền tự họ biết mua cổ tốt

1 Likes

Nó khác cơ bản doanh nghiệp và kỳ vọng tương lai chứ :))

Thôi dừng lại ở đây

tiền to đã nhập cuộc, còn cả triệu tỷ đồng gửi bank với lãi xuất chết đói nên đừng đưa ra đinh của một cổ siêu tăng trưởng như IDJ làm gì, nó làm có đỉnh

2 Likes

PDR có quỹ đất 450 ha giá 40k tỷ, IDJ cũng sẽ từng ấy, nhưng IDJ lại hơn ở tốc độ triển khai dự án do dự án có diện tích tầm trung, dự án đất đấu giá. IDJ bây giờ mới 2,3k tỷ. tìm đỉnh khó lắm.

4 Likes

Kệ cụ bọn chim lợn, chúng mày chim giá rẻ đợi mùa quýt. Ông cứ ôm đấy không nhả, chúng mày chim lợn chết vì bán non, vì mất dậy.

chim lợn đâu? cổ mạnh thế này mà cũng lộ mặt ra, anh em phản biện cho nó câm lại ngay.

1 Likes

Mấy ông chốt giá này thì phải mua lại với giá cao hơn thôi :v

1 Likes

Mai lại có bất ngờ tiếp với IDJ

5 Likes