Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

VRC nhảy múa như sóc đĩa? dự án còn trên giấy. tốc độ triển khai chậm. Tớ không thích case này…còn anh em nào thích thì cứ vào đi. Riêng về IDJ nó còn tăng hàng trục lần nữa. tớ x3 rồi và sẽ là X30. chẳng phải chạy làm gì cho mệt.

4 Likes

Nay tây lông bán ròng giá trị hẳn 3 tỷ cổ IDJ :v.

Định giá của các bác con này bao nhiêu mà nó lên kinh quá.

2 Likes

https://vnexpress.net/gdp-quy-iii-tang-truong-am-6-17-4363668.html

2021 hầu hết DN đều khó khăn mà IDJ lợi nhuận hơn gấp 3 2020, rồi LN 2022 gần 800 tỷ (hơn gấp 3 2021) thì giá nào mà phản ánh được một cp tăng trưởng mạnh như vậy?!

CT đã bảo là cp không có đỉnh, cứ cố đoán làm gì!

:muscle:

3 Likes

GDP âm lần đầu tiên sau bao nhiêu năm, dịch vụ, vận tải đều rơi vào trạng thái lâm sàng. nhưng Tài chính vẫn tăng 8. Sản xuất kinh doanh bầy giờ khó khắn lắm mà anh em ôm IDJ ăn hơn 150% làm gì cho lại. Cứ ôm IDJ khỏi phải làm gì trong vài năm tới siêu cổ tăng trưởng thần thánh. Ban lãnh đạo sáng tạo, tài giỏi tạo nên một doanh nghiệp tốt bất chấp covi, bất chấp vni.

2 Likes

Cua to còn đầy. 2022 ăn mũi né, kết hợp xây nhà cao tầng ở diamon park, đẩy nhanh tiến độ thực hiện siêu sự án Ở Hoà bình, siêu dự án lạng sơn. 2023 hạch toán 165 ha điềm thuỵ, CCN nam hồng hải dương dự án xử lý rác…và đẩy nhanh bán hàng ở hoà bình và lạng sơn. hành trình còn dài lắm bác ah. Cố gắng đoán đỉnh của một cổ phiếu siêu tăng trường là hành động vô nghĩa, nó chỉ làm ta bị giới hạn tầm nhìn lỡ ăn siêu cổ. từ 2019 đến này IDJ đa tăng hơn 20 lần rồi và vẫn còn chưa dừng.

3 Likes

hành trình của siêu cổ IDJ là như thế…bạn đặt ra giá mục tiê bao nhiêu là tuỳ ở bạn.

2 Likes

Thu xếp căm sổ đỏ theo bác nam

2 Likes

Bác tính cắm mấy sổ :joy:

2 Likes

Hết nấc :))

1 Likes

vâng. tks bác

1 Likes

Oki bác

Bác tính máu thế…đầu tư là một hành trình dài mà ở đó kiến thức và đức tính kiên nhẫn mới là yếu tố quyết định chứ không phải vốn. Có nhiều anh em cắm sổ oánh chứng mà mất sổ, nhưng có không ít người từ vài trục triệu vài trăm triệu lên triệu USD. Riêng tớ đánh bằng tiền thị, có dùng magrin nhưng không vượt quá 20%. Kể cổ giá trị đến mấy nhưng nó chỉnh 20-30% là chuyện thường vẫn nên để một đường lui.

6 Likes

yeah, cp tăng trưởng mà đi đoán đỉnh cổ phiếu thì khó rồi, khó quá chúng ta ko đoán làm gì, có tiền dư mua cất tủ rồi chờ hết giãm cách đi nghỉ dưỡng các dự án của IDJ, vậy cho khỏe

3 Likes

Em đợi chia 1:1 thì mới lãi to, double.

Bao giờ chia 1:1 các bác nhỉ?

Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ
Người khôn người đến chốn lao xao”(*)
Xưa nay trèo vống ngã đau
Giữ bền gốc đức sợ đâu gãy cành

Người khốn bởi hám danh hám lợi
Chim sa vì tham miếng tham mồi
Giang sơn kia dễ đổi dời
Nhân sinh ai dễ nhất thời thoát mê?

2 Likes

Bác bán rồi lảng vảng làm gì, có ăn rồi để lại phần phúc cho ngưoif sau mua của bác có lộc, sân si tiếc làm gì.

Lên - tích lũy - chỉnh - lên tiếp

5 Likes