Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Giá 136k mình nghĩ vào giữa 2022 hợp lý hơn :slight_smile:

3 Likes

Nếu có dịp rất Hân hạnh gặp bạn! Tiếc giờ dịch covid nên chỉ còn cách chào nhau qua đây :slight_smile:

Bao giờ pht 1:1 em nhỉ?

2 Likes

Tuần sau sẽ là tuần của IDJ

3 Likes

Đúng là PA an toàn nhất là vậy Bác ạh!

Nhưng biết đâu có quà cuối năm, không đc 136k thì ít nhất cũng 1xx-12x.

2 Likes

bị chặn link hả bác, nay mới rảnh để xem mà ko xem được hic

IDJ TÍCH LŨY rồi lên là ok

1 Likes

Hôm trước vẫn xem bình thường, ko biết sao link bị out rồi. Sorry bác tôi cũng chưa rõ lý do.

Thời đến khó cản, cản cũng chỉ là cơ hội!

có diều giữa API và IDJ các dự án chưa rõ của ai làm, như Mũi Né lúc thấy ghi api mà bên IDJ cũng có

Tất cả đều thể hiện rõ ràng, minh bạch trong báo cáo của các Cty đồng chí ah!
Tầm a.Lăng đâu có làm ăn linh tinh được! LĐ APEC chính là bảo chứng cho IDJ, API rồi!

Tỉ lệ 50/50 có 1 bát cứt và 1 bát cơm :laughing:

1 Likes

về đọc lai báo cáo tài chính xem dự an mũi né của bên nào? éo hiểu các bác đâu tư kiểu gi dự an mũi né của IDJ 100% mà các bô vẫn ko thấy rõ - hôm đại hôi Cô đông bât thương API a lăng nói rõ là API VÀ IDJ là 2 công ty tách bạch ko liên quan đến nhau rui - nhiêu ông vào thi trương CK mà mơ hồ vãi thế mà cũng mua cổ đâu tư được. ông chỉ hô tôi dự an nào mà mâp mờ giữ API VS idj

4 Likes

Cục người mua trả trước hơn 1k4 tỉ là dòng tiền của dự án mũi né đây nhé của IDJ nhé vào độc báo cáo tài chính doanh nghiệp nên ngôi soi kỹ trước khi hỏi người khác! Về xem báo cáo API coi có dự an nayd ko?

9 Likes

Idj chấp HDC, DIG… chạy trước nha

sau vài nhịp dừng nghỉ lấy sức ,khả năng phi lên 8x

Nay bác cũng lên tàu IDJ rồi ah?

IDJ vẻ đẹp diệu kỳ của một siêu cổ. từ 2019 đến nay IDJ đã có một hành trình vô cùng ấn tượng. doanh thu, lợi nhuận, tài sản đều tăng trưởng thần tốc. Vốn hoá từ từ trên dưới 100 tỷ năm 2019 nay đã 5000 tỷ. Nếu anh em nào mua được từ hồi đó đến nay cũng đã x10 rồi, và tính từ hồi tháng 6 giá đáy 13 nay đã tăng 500%

3 Likes

IDJ nói riêng và apec nói chung được thiên thời ủng hộ, được chính phủ ủng hộ vì lối đi sáng tạo đóng góp nhiều cho xã hội. Chiến lược phổ cập chung cư cao cấp của IDJ phù hợp với chiến lược nhà ở quốc gia của chính phủ. chính vì vậy anh em sẽ thấy quỹ đất của IDJ sẽ mở rộng một cách thần tốc lên đến hàng nghìn ha ở khắp các tỉnh thành trong cả nước. Thành công trong chiến lược phổ cập trung cư cao cấp của IDJ sẽ nó sẽ như là viettel phổ cập di động, vietjet bình dân hàng không, thế giới di động mở rộng hệ thống bán lẻ, vic với hệ thống nhà ở cao cấp. Thành công này lại tạo tiền đề cho các mảng đi liền với nó như bán lẻ, xử lý rác thải, ý tế và giáo dục.

5 Likes

Lâu lâu lại thấy A đăng đàn. Mà cũng phải, những điều tốt đẹp nhất về IDJ thì A, Bác An, Richdad và Doccocaubai đã chia sẻ hết rồi. Cám ơn các A. Ae vẫn trên thuyền cùng DN thôi, dù sao cũng đã gân bó với IDaj hơn nửa năm nay rồi.

5 Likes