Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Cụ chuẩn

1 Likes

Cứ mang lại lợi nhuận cho cổ đông là cổ tốt. All in IDJ!

2 Likes

Dự địa con xa bác idj sẽ sớm 1xx thôi 2022 IDJ sẽ bùng nổ khủng đó về kế hoạch LN và dự án khủng, hôm rui đi DHCD API a lăng chia sẻ quỹ đất tương lai cho IDJ API rất là khủng quy mô 500-1000ha trên toàn quốc! Những dự an IDJ hiện tại toàn dự an bé thôi, chờ cái hoà bình 30ha sẽ triển khai đó là cái khủng nhất siêu LN Cho kế hoạch năm 2023-2025 nhé bác và nhưng siêu dự an khác Eco Lạng Sơn 64ha, Hải dương, Hải phòng - sắp tới HUẾ, HÀ TĨNH, MŨI NÉ….!

2 Likes

C đông DIG họ ghen ăn tức ơ với IDJ hay sao mà nói xấu dữ? Có giỏi làm đc như IDJ không?

1 Likes

Tks a

IDJ TÀI TRỢ LẬP QUY HOẠCH KĐT SINH THÁI 64HA TẠI LẠNG SƠN

Ngày 04/11/2021 đã diễn ra thành công buổi lễ ký kết hợp đồng tài trợ lập đồ án quy hoạch chi tiết Khu đô thị sinh thái Yên Trạch, huyện Cao Lộc, tỉnh Lạng Sơn. Dự án này được UBND tỉnh duyệt nhiệm vụ quy hoạch theo Quyết định số 2088/QĐ-UBND ngày 29/10/2019.

Dự án có quy mô hơn 64ha, tọa lạc tại cửa ngõ thành phố Lạng Sơn, phía Đông Bắc giáp đường quy hoạch; phía Tây Bắc giáp khu dân cư, đất nông nghiệp và tuyến quốc lộ 1A; phía Đông Nam giáp đất quy hoạch cây xanh công cộng; phía Tây Nam giáp tuyến đường sắt Mai Pha - Na Dương.

Apec Eco Lạng Sơn được phát triển theo hướng đô thị xanh, sinh thái tuần hoàn, phù hợp với định hướng quy hoạch của tỉnh với các công trình công cộng, trung tâm thương mại quốc tế, khách sạn 5 sao, khu nhà ở cao cấp (biệt thự, nhà vườn, nhà liền kề), phố đi bộ, khu công viên, thể thao văn hóa đa năng…

Với định hướng thiết kế hiện đại, cao cấp gắn liền với cảnh quan thiên nhiên giàu bản sắc, không gian đẳng cấp 5 sao và cơ sở hạ tầng đồng bộ, Apec Eco Lạng Sơn sẽ đáp ứng nhu cầu sống đẳng cấp của cư dân đô thị, doanh nhân, chuyên gia nước ngoài làm việc tại Lạng Sơn.

4 Likes

thank nhé idj ae vẫn ham xả hàng lắm đồng lòng thì hái quả ngọt

1 Likes

IDJ hôm nay có vẻ yếu hơn ACE cùng cha khác mẹ nhỉ

1 Likes

IDJ giá hiện tại nó pa vào cả 4 quý rồi nên để tích lũy, sang năm bùng nổ

1 Likes

dự sẽ tích lũy 1-2 tuần

x4 từ đầu chân sóng nên mỏi là phải , nghỉ ít bữa lại phi tiếp kkk

!

3 Likes

ngon

1 Likes

Hôm nay xuống tàu mất rồi.

APS định giá IDJ không trượt phát nào. Dù định giá cho 1 năm nhưng tất cả đều cán đích rất nhanh.

Lần 1: 36k, cán đích sau 2-3 tháng.
Lần 2: 76k, cán đích sau 2-3 tháng.
Lần này: 136k, dự cán đích cuối tháng 12/2021.

ĐỎ LÀ MUA!:sunglasses:

200k/cp vẫn còn rẻ - LĐ IDJ!

2 Likes

Các room bảo vào họ apec bg là ăn bô :)).Kêu cổ lái, cổ nào bg chả lái.Nghe cứ buồn cười.

1 Likes

Đám đông muôn đời vẫn thế, đơn giản chỉ nghĩ T+ nên làm gì đủ bản lĩnh vào những cổ như IDJ.

Nếu họ nghĩ đc IDJ sẽ 136k, thậm chí 200k vẫn rẻ thì cái giá 70k hiện tại cũng chỉ là chân một cơn đại sóng!

CỨ ĐỎ LÀ MUA!

hehe các bài định giá đó là em tư vấn hết. Hôm nào rảnh mời các anh em trong room đến thăm tịnh xá của em tại 80 dịch vọng hậu. Em là GĐ cong ty chứng khoán Thành Công rất hân hạnh được đón tiếp các anh em (0987691686)

8 Likes

Mời a richdad, a cobethichdua hôm nào rảnh qua tịnh xá em chơi đàm đạo về IDJ nhé!

3 Likes

Cám ơn Bác, tôi có add số ■■■■ của Bác. Có dịp xin đc đàm đạo cùng Bác về IDJ nhé. Tks

2 Likes