Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

vic năm nay đạt lợi nhuận khoảng 4000-5000 tỷ. vốn hoá 370k tỷ. vậy apec nó sẽ có vốn hoá bao nhiêu nếu mỗi năm đạt lợi nhuận 20k tỷ. đỉnh ở đâu?

3 Likes

Chuẩn a ak đây là siêu cổ trọn đời anh e mình chỉ việc cất tủ và ngủ đông thôi

3 Likes

em chỉ thắc mắc, VIC và VHM lợi nhuận khủng như vậy mà vẫn không lên nổi, phải chăng mọi thứ đã quá rõ ràng và giá trị cp không lên được nữa.IDJ đến 1 lúc khi cái ngon ra hết rồi thì cũng khó để lên nữa.Em nghĩ nên đặt ra giá mục tiêu phù hợp hơn, 500-600 là hợp lý

1 Likes

Vốn 1 tỷ đô mà làm ra ln 100 tỷ với 1 thằng vốn 100 tỷ làm ra 10 tỷ thì thằng nào hơn anh em

4 Likes

giá hiện tại đã phản ánh đúng giá trị của vic nên nó không tăng được nữa, doanh nghiệp không có phướng hướng phát triển mới đủ sức hấp dẫn. đi làm xe ô tô với điện thoại càng thể hiện là nó bí hướng đi. Việt Nam trình độ côn nghệ về mấy thứ đó làm sao mà cạnh tranh được với nhật, hàn, trung, mỹ…nên các mảng ấy nó lỗ là phải thôi.

1 Likes

dòng tiền đổ BDS rât mạnh mẽ nhưng hiện tại theo tôi thấy là nhưng DN lởm đâu cơ, DN bds Chỉ có cái vỏ rút rụt lơi nhuận DN ko tương xứng với gia trị cổ phiếu thời gian tới sẽ bị đanh giá lại - dòng tiền sẽ dịch chuyển qua nhóm BDS có gia trị thật và siêu giá trị tương xứng sẽ chạy khoẻ nhất thi trường! ngắm trên sàn chỉ có 8-10 DN làm ăn giá trị thật con lai đâu cơ theo dòng tiền! AE chơi hàng đâu cơ BDS nên cẩn thận! IDJ API SIÊU CỔ TIỀN TRIỆU SẼ HÚT RÂT MANH DÒNG TIỀN KHI MÀ SẮP CÔNG BỐ LN KHỦNG CHO QUY 4 VÀ KẾ HOẠCH LOI NHUẬN CHO CÁC NĂM SAU 2022-2023

4 Likes

Bố có làm gì con zai ko mà con zai lại cắn bố thế, hư quá :laughing:

Loại tiểu nhân thấy idj lên theo cà khịa ko nhục ah

người anh em dừng lại thôi! hạn chế chửi lộn không pic loãng ra.

Bố có cà khịa gì con ko hả con zai, sao con cứ oang oang cái mõm ra vậy :laughing:

Có người này người kia nói cho vui. Mở miệng là chửi người ta thì chắc cũng không tốt đẹp hơn gì đâu nhỉ,hi…

Chưa ai động chạm tới nó, nhưng tự bản thân nó đã tự sỉ nhục nó và những người sinh thành ra nó :slight_smile:

1 Likes

sau pha chỉnh nóng của VNI lúc 14h15 , cả hệ APEC vươn lên CE gần hết , có bác nào giật mình đánh rơi mất hàng ko ?

1 Likes

Chuẩn Bác!

Khi VNI chơi trò lượn vòng thì biết cổ nào mạnh cổ nào yếu ngay!

3 Likes

IDJ trêu ngươi DIG nhỉ, dụ DIG ngốc đầu lên tý đã cho hít khói lại rồi,…

1 Likes

đừng ce liên tục nhé, tăng vừa phải thôi, lên nhanh thì xuống nhanh

1 Likes

Mai sẽ có thú vị đấy

3 Likes

Api,idj chạy suốt

Để thấy IDJ đẳng cấp như thế nào và tại sao IDJ đi lên một cách bền vững và chắc chắn như vậy!

ĐANG NẮM GIỮ KIM CƯƠNG THÌ ĐỪNG ĐỂ MẤT!

5 Likes

Chuẩn bị công bố siêu lợi nhuận cho IDJ nhé lơi nhuận thang 10 - cổ giá trị báo lãi liên tục mốc 1xx chỉ là thời gian mà thôi! quỹ đất ngày càng được mở rộng con đương đi lên BLUCHIPS SẼ KHÔNG CÒN XA NỮA ĐÂU! CHÚC AE GỒNG LÃI LỒI DIỀU TÓC MỎ BỤC PHAO CÂU

11 Likes