Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Công nhận Bác giỏi về nhận định nhưng đây là PIC IDJ, Bác nói về mã cp khác nên nói chỗ khác cho đỡ loãng. Hơn nữa, Bác cũng kiếm lợi nhuận IDJ kha khá, vì mua từ những thời kỳ IDJ còn rất rẻ, nhưng ko nên nhận xét như thế. Nghe câu Bọn IDJ … tôi thấy cứ thế nào? Chỉ có ý kiến vậy thôi nhé.

2 Likes

Xem lại phân tích của bác Richdad_Nguyen từ hồi giá 14 quá chuẩn. Cảm phục bác. E có ít từ giá 22, mới đu thêm 75 quyết để đến t8/2022 xem đến ngưỡng nào. BLĐ APEC đã có tầm nhìn trước thời đại khi gửi vb cho QH và CP về NƠXH và thành lập ngay AHC. Bác Đam đã dành 10 phút trình bày trước QH về vấn đề cấp bách NƠXH để ổn định lao động tại các Tp lớn. Quỹ đất IDJ giờ chỉ đi xin để làm thôi. Đẳng cấp thật.

3 Likes

Cổ đông hiện hữu không được mua, chỉ cổ đông nội bộ mới được mua mà

Muốn mua mà không được mua vì chỉ bán cho cổ đông nội bộ

Công ty Cổ phần Đầu tư IDJ (HNX – IDJ) xin gửi tới Quý cổ đông thông tin công bố Kết quả kinh doanh tháng 10 và lũy kế 10 tháng năm 2021.

Tháng 10/2021 tiếp tục là một tháng kinh doanh hiệu quả với IDJ khi doanh thu tháng ghi nhận 66,2 tỷ đồng, lợi nhuận trước thuế đạt 23 tỷ đồng. Trong đó, phần lớn tỉ trọng doanh thu đến từ hoạt động bán hàng dự án Apec Mandala Wyndham Hải Dương và Apec Diamond Park Lạng Sơn, phần còn lại đến từ mảng cho thuê TTTM, văn phòng, thi công xây dựng… So với cùng kỳ năm trước, doanh thu IDJ tăng gấp 4,14 lần cùng kỳ và lợi nhuận trước thuế tăng gấp 3,83 lần lợi nhuận tháng 10/2020.

Dự án Apec Mandala Wyndham Mũi Né đã cất nóc tháng 12/2020, hiện đang tiến hành thi công MEP.

Lũy kế 10 tháng, IDJ ghi nhận doanh thu 748,93 tỷ đồng; lãi trước thuế 196 tỷ đồng, vượt 2,3 lần cùng kỳ năm 2020. Theo kế hoạch kinh doanh năm 2021 đã được ĐHĐCĐ thông qua, IDJ đặt mục tiêu doanh thu bán hàng và cung cấp dịch vụ đạt 1067 tỷ đồng, lợi nhuận trước thuế ước đạt 281 tỷ đồng. Như vậy sau 10 tháng, công ty hiện đã hoàn thành được 70,19% kế hoạch doanh thu và 69,75% mục tiêu lợi nhuận năm.

6 Likes

10 Likes

Tks em! Anh cầm mua pht 1:1 :slight_smile:

6 Likes

Chúc mừng a mua mạnh anh ak

6 Likes

Anh Richdad cái tin 1cp IDJ được mua 3000 cp AHC, chỉ nội bộ cty được mua .hay ai có IDJ đều được mua vậy

2 Likes

Cái này các cổ đông năm IDJ API Aps CSC Đều được mua AHC nhé theo tỉ lệ với giá 12 đó còn cổ đong chiến lược giá 15k

5 Likes

Thế nộp tiền mua AHC kha khá đó, kaka

5 Likes

Ahc tách biệt với idj ah các bác, thế phải múc Ahc sau mới có quà sao :d

1 Likes

Em cảm ơn bác .thế này lại giữ giữ chặt IDJ và cb gom lúa vụ tới thôi .kk

100 cổ IDJ được mua 3000 cổ AHC

tiền đâu mà mua nhiều vậy :slight_smile:

cho hỏi AHC là cty nào vậy các Bác?

IDJ đánh kiểu giữ giá để xả nhỉ…

bác có hàng bán đi, ko nó xả vỡ mồm :d

1 Likes