Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

tưởng idj và api làm, bg lại ra công ty khác, tiền đâu mà mua haha

Media, tự doanh, các môi giới đang hô hào khắp nơi là BĐS ảo rồi, bank ngon. Hô nhà đầu tư chốt BĐS múc bank. anh em nào bây giờ chốt BĐS để múc bank thì hãy đặt những câu hỏi sau và tự trả lời xem có nên làm như thế không?

• Covid bùng to, giãn cách xã hội kinh tế khó khăn Như vậy nợ xấu của bank có tăng Không?
  • Lợi xuất cho vay giảm, nếu không giảm thì cũng không cho ma nào vay được vì kinh doanh khó khăn các doanh nghiệp vừa và nhỏ, các hộ kinh doanh cá thể sức đâu mà vay lãi xuất cao. như vậy lãi của bank có giảm không?
  • Giá đất vùng ven đã tăng và vẫn tiếp tục tăng do quỹ đất khan khiếm, do quy lỗi quy hoạch nên đất có mặt đường to rất ít. mà ô tô thì ngày càng nhiều.
  • giá đất vẫn tăng, giá nhà vẫn tăng thì các công ty BĐS có phải vẫn lãi to không?
2 Likes

Bác đọc kỹ xem , nhóm idj vs api nó liên quan ko

Nhà nay vắng lặng nhỉ…

Sang hết bên dig trợ chiến rồi

QUÀ APEC TO QUÁ CHỐT CHIA 30% THƯỞNG
DÒNG BDS APEC IDJ API LẠI TIẾP TỤC PHÁ NHỮNG ĐỈNH MỚI! SIÊU CỔ IDJ API!!!

5 Likes

Idj tin tốt ra liên tục .giá thì cứ nhấp nhô .không thấy mn vào bàn luận nhỉ.hay buông em nó rồi

Không cần nóng vội, vẫn sẽ theo lộ trình thôi bác ơi. Hàng cất tủ nên chỉ việc kê cao gối ngủ!

2 Likes

Đã tăng bao nhiêu lần rồi mà bác còn muốn đợi chờ gì nữa. Giờ phải quay qua nhóm VN30,… chưa tăng gì nhiều kìa…

1 Likes

Toàn thấy tin api với aps mà, năm nay ko biết Idj chia thưởng gì nữa.

tăng vốn 1:1, với chuyển sàn hose.IDJ nếu bác nào ko đầu tu dài hạn nên canh chốt, vì sắp tới nếu Vni sập thì IDJ chỉnh khá là rát.Còn nếu cầm đầu tư dài dạn thì đến 2025 dư địa tăng còn nhiều.

1 Likes

Tầm của Apec giờ khác xưa rồi, toàn dự án quy mô >100ha chứ không nhỏ nhỏ 1 vài ha như trước. Một bước nhẩy thần kỳ và đột phá về mọi mặt

2 Likes

BĐS đang hồi kìa ACE, canh hồi bán nhé…

Đợt này họ apec nghỉ chân đúng sóng bds vào uptrend

APEC đánh vui nhỉ, BDS giảm thì cùng giảm, BDS trần thì APEC vẫn đỏ,^^

lên nóng rồi mà, thế là tốt đấy, chứ vni ở cùng cao rồi, bg mà sập là chỉnh rát đấy.Nên nghỉ ngơi tích lũy, quý 3 năm sau tăng tiếp

Nay mình đã xuống tàu .chúc IDJ sẽ chinh phục các mốc cao mới

1 Likes

IDJ ăn nhiêu đó đủ rồi, bác nào có con nào hay hay nữa thì lại làm thêm cái topic để anh em vào đàm đạo, nói xạo tiếp nhé

Xuống sớm vậy a? Mai idj bứt tốc đấy

2 Likes

Đi theo doanh nghiệp ko thể tăng mãi đc bác còn để dn phát triễn chứ.định hướng dn tỷ đô nên kiên trì thôi,mọi thứ vẫn tốt
.