Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

dòng tiền tạo lập rút dần rồi, ae cầm dài xác định để cho em nó nghỉ ngơi 1 thời gian rồi tăng tốc tiếp .

Có bác nào còn tiếc nuối mà chưa xuống tàu không,…

Chưa rơi 1 cổ vẫn đang mua thêm đây. :smile:

Hay lắm, chúc mừng bác… IDJ chắc chắn sẽ đem đến rất nhiều cảm xúc cho bác,haha

Không sao pác vẫn gia tăng liên tục hơn 2 năm nay hằng tháng. Đỏ là mua thôi ăn cổ tức hàng năm được rồi.

3 Likes

IDJ nhốt hết hàng vô cuối năm lại lấy vài chiếc Merc đi

2 Likes

Họ APEC (IDJ - APS - API)đang có dấu hiệu dòng tiền lớn xả hàng và lặng lẽ bán phiên ATC trong khi kinh doanh tốt, game cổ phiếu thưởng và game tăng vốn, quyền mua cổ phiếu NOXH nữa mà sao lại có dấu hiệu thoát hàng như vậy nhỉ?

Cứ để sút mạnh lên họ chốt lời ko quan tâm lắm
Ko lúc lên 100-200k lấy ai đua lệnh???

1 Likes

Muốn ăn con sóng to lớn hơn nhiều hơn gấp nhiều lần thì phải có con sóng đánh cho nôn thốc nôn tháo
Cổ ngon thì ít mà tiền thị trường quá nhiều
Bán chán lại đua giá cao chứ làm gi mà phải xoắn

2 Likes

Bác nói sao chứ, bán bảy mấy, sáu mấy mua lại năm mấy hoặc bốn mấy vẫn tốt hơn chứ nhỉ…

vấn đề là dấu hiệu dòng tiền lớn thoát hàng, kéo xanh đầu phiên và bán cuối phiên lệnh khá lớn (xẩ ra cả API và IDJ, APS) - thậm chí mấy phiên liên tiếp API và IDJ đều là lệnh bán ATC nghĩa là không phải đè gom bởi đè gom thì phiên ATC phải lệnh mua bác ạ. Nên không biết có tin gì không trong khi mọi thứ của APEC đều rất tốt, anh em NDT đồng hành cùng APEC rất trung thành nhưng rát vậy khó chơi quá.

Cho nó bán bán cho khỏe, càng tốt chứ có sao đâu, bán từ 2 năm trước tới giờ năm nay năm thứ 3 rui để cho nó bán! Ko quan tâm lắm chỉ quan tâm giá trị DN trong 2-3 năm tới có gi? Lái lọ lái chai tiền lớn thì kệ ko để ý lắm

1 Likes

Chim lợn ít thôi kẻo mấy cu cháu nó vào chửi cho bục mặt lên đó :grin:

:grinning:

Mỗi người phương pháp AE cứ theo phương pháp mà làm

Bác cho xin tư vấn con này IDJ với - tầm bác cả tầm nhìn vĩ mô và cách đánh của lái rất rành nhưng mình thấy lạ toàn kéo xả và bán phiên ATC mấy phiên (không thấy dấu hiệu mua gom như các đội khác) nên đang lo nội bộ có biến bán tháo thoát hàng. Bởi dấu hiệu đè ói ra phải có lệnh đỡ tạo nền và phiên ATC phải là lệnh mua gom mới đúng chứ bác nhỉ?

Cái này thì e chịu bác ạ, cái này phải hỏi các cổ đông chiến lược xem còn cầm cổ ko chứ e vào chém cho zui thôi :grin:

Bác hỏi lộn người thì phải, cả cái topic này chỉ mỗi bác nhờ Bác ấy cho nhận định luôn ý. Bác không biết Bác ấy bị gọi là gì trong topic này à,haha

Hỏi luôn bác Richdad có thông tin gì tham vấn giúp NDT F0 đồng hành để tạo ra một cộng đồng trung thành, không bán và néo giá cao và tăng như Dig, Ceo không bác nhỉ :blush: