Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Theo suy đoán thì chắc đâu đó cũng còn… một ít làm kỷ niệm đó bác. Chứ còn nhiều thì lâu nay đã…

thấy bác uy tín và mở mới cái Topic cho Dig nên hỏi. Cứ uy tín là hỏi, được hay không thì tùy số phận. Phân tích dòng Apec đợt này sai hết sách :rofl:

E mà mua giá 13 thì tầm 7x e đái vào đầu bố con nhà ông Lăng rồi chứ đừng nói là giữ :laughing:

Uy tín gì đâu, vào tranh luận với ae cổ đông IDJ mà còn bị chửi cho bán xới đây :laughing:

Từ ngày nghe mời A7 vào lái, đội lái hiện tại chắc dỗi nên xả cho bỏ ghét ý mà…

Mà bác đu giá bao nhiêu mà có vẻ hoảng loạn vậy, thấy trong này ai cũng lời, ít hay nhiều thôi mà…

A7 suốt ngày cứ Apec như vậy còn 1x thì Ceo ông tổ này nọ :rofl: :rofl: :rofl: cơ mà Thăng có tất cả mà đếch có A7 thì phải. Tin tốt ra, tiềm lực tốt mà giá cứ giảm thì là đỉnh cha nó rồi

H là lựa hổ rình mồi, rớt hàng là lượm. Bán đi hạ sâu lại mua tiếp cất tủ để dành anh hãy hj.

1 Likes

mới vào đang âm 10% nhưng quan sát cách đánh cả API và IDJ, cả 2 đang bị kéo xanh rồi xả, cuối phiên ATC bị bán chứ không có dấu hiệu gom nên khả nẳng không phải đè gom đánh. Nền cũng đang gãy, tin tốt ra nhiều mà giá cứ giảm thì khả năng phải đi bác.

bác cứ bình tĩnh, đợi tích lũy xong thì cổ sẽ phi thôi, nội tại doanh nghiệp tốt thì không lo, còn cổ đông lớn xả hàng thì phải kéo trần thì họ mới xả cho dễ chứ ?

Ôi thần linh ơi, gan bác cũng to lắm ý,… dám vào cả giá này… Em thì hám lời thêm tý mà không chốt được giá 7x, chỉ chốt được 6x mừng thấy bà luôn đây…

Em nghĩ bác sẽ ôm hơi lâu đó, cổ đã tăng nhiều lần vượt cả kỳ vọng cho hiện tại rồi…

1 Likes

Thực ra nói khách quan là ae nên tìm hiểu DN 1 chút, từ giá 13 lên tới 7x là tởm rồi, chưa kể phát hành 1:1 nhưng nghe nói là có đội thù hằn với bố con nhà ông Lăng đang đái vào đầu bố con nhà ông ấy đấy, còn thì qua đợt xả lại bt ấy mà :))

2 Likes

thực ra nội tại tốt và cũng tin đội này nó sẽ đánh lên, chúng nó đang có game tăng vốn con IDJ đang gửi hồ sơ rồi dự kiến hoàn thành thì tháng 12 nó phải đánh thì chả có lý do gì anh em nó thoái hàng một cách tiêu cực như vậy cả, bất ngờ quá chứ, chúng nó đến đâu xây nền đến đấy nên khá yên tâm ai dè đợt này phân tích không ra.

Có vẻ chuẩn đấy, trước khi ngủ đông có nhắc đến việc đánh hỏng chart. Hi hi

Đang có thêm game phát hành tăng vốn 1;1 và hoàn thành tháng 12 này nên em nghĩ chúng phải đánh lên chứ nó thoát hàng lộ liễu quá(mà đang đẹp tội gì đạp xuống cho khổ), gãy nền chồng nền luôn nên bất ngờ. như bác nói có đội đang đái vô đầu thì hợp lý, chưa có đội nào đạp gom hàng mà bán đè ATC luôn cả :rofl: :rofl: :rofl:

Ai cũng nhìn thấy điều bác thấy, lái thì không muốn vậy, dễ quá…hihi

Nói chung là cơ bản là 7x bán xong xuống giá thấp lại mua lại thoai, đánh kiểu trading giá vốn xong chia 1:1 xong chắc còn lình xình chán chứ đừng nói đánh lên đc ngay, đội APS mà ko đánh có mút chỉ lên đc giá này chưa kể đội thg cu GCL hô hào cũng khỏe :laughing:

2 Likes

thực ra cũng băn khoăn nên mới hỏi các bác, trước giờ em theo sát nhiều con và nhiều đội lái, chơi cả FA và TA, quan sát cách đánh và lệnh của lái. Đám này giờ em nhìn không ra, đang đẹp mà đạp gãy 2 nền, cũng đếch thèm gom ATC mà bán đpạ ATC luôn.

Nó đạp gãy nền chồng nền, không thèm đỡ kiểu này, còn phải tích lũy dài bác ạ. Vậy thì cái game tăng vốn chắc đấu đá nội bộ thu gom cổ nắm quyền mới đánh lên quá.