Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Thôi nói vậy thôi chứ ae mua bán nhìn vào DN và những gì DN đó có chứ mình ko khuyên ai mua ai bán làm gì cả kẻo có mấy con chóa nó cứ hay cắn càn :laughing:

1 Likes

Mà lạ nhất bữa nào idj giảm là có bác tư vấn,lúc tăng ko thấy đâu qua chúc mừng.

Lâu ngày mình có vào đâu, thấy ông cacon vào chim lợn bảo ông ấy đi ra kẻo lại ăn chửi như mềnh ấy mà :laughing:

Tăng thì đứa nào cũng ngủ ngon cha rồi đâu ai hỏi :rofl:

Ở trên có nhắc đội khác thì không phải đấu nội bộ. Bên a L cũng không đỡ vì cũng được gom lại giá thấp. Giờ chờ xem bên S bán xong chưa nữa là biết. Cuộc vui ck còn dài

Cảm ơn các bác, lỗ thì cắt thôi chờ thời đánh tiếp. Phân tích không được thì lên nhờ các cao nhân có tin vẫn hay hơn đi gồng lỗ chớ :blush: :blush: :blush:

Ơ, em là thành viên tích cực của topic mà tự nhiên bác kêu em chim là seo…

Thôi bái bai topic thôi kẻo càng cmt càng ủn topic lên :laughing:

Hàng cơ bản rổ 30 còn gãy chart, hàng ngoài cũng mấy hôm mất điện. Kdh dòng mid bđs giờ nhìn như hàng rác trong khi tiềm năng ra phết khi SG có nhiều chương trình hồi phục ktxh

Bác vào đoạn chia cổ tức vs phát hành là khoai rồi, cổ đông h ai còn kì vọng thì ở lại. Ai ko còn kì vọng hơn thì họ chốt lãi thôi. Em thấy không có gì sai cả. Em vẫn đang cầm dài hạn, bán đi em càng có cơ hội mua thêm.

Không biết bác #lecuong gì đó chốt hết chưa nhỉ, chắc đi dubai du lịch rồi…

Nghe đâu bảo cổ đông chiến lược đồng hành với DN mấy năm cơ mà :laughing:

đánh lên cũng đẹp mà đánh xuống cũng phũ ko kém =))

Em nghe mấy từ “Cổ đông chiến lược”, “Cổ đông dài hạn” hơi dị ứng… Nhiều ông mồm cứ hô thế mà suốt ngày canh bảng điện, suốt ngày vô đọc comment cho mất thời gian và sức lực thế không biết. Khổ ghê, chắc mình cá con ăn xổi nên hơi nhạy cảm… hehe

Đọc chứ, đọc mạnh là đằng khác ấy chứ, ngoài f247 ra còn phải cmt ác liệt trên fb để có dòng tiền chạy vào chứ, nhưng quả thực vol cạn kiệt thật, lái chắc cầm nhiều hàng lắm đây :laughing:

1 Likes

em thấy bác comment ở topic này nhiều. chắc cũng canh suốt đó nhỉ bác trader =))

Đúng rồi, em mua bán ăn xổi miết, bác mới vô chắc không biết chứ hàng em cũng đâu đó giá dưới 20 ạ

1 Likes

vậy là bác vs e đứng cùng vị trí rồi đó bác =))

Mình đánh lướt nên rảnh rỗi là phải canh để kiếm tô cháo hành…

chúc bác lướt lát may mắn. Em ko biết lướt thì e đứng dưới vậy :slight_smile: