Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

đừng nói nó đạp về 52 tích lũy vài phiền rồi chạy, nền nó đạp vỡ tiếp thì vol sắp tới còn phải coi lai bác ạ. Cổ đồng dài hạn gì bác nói xem nó đạp cách này ói hết thì vol cạn sao nổi.

Cái này thì chịu thoai, chứ nhìn nó đạp 1 phát từ 7x về là cũng lắm ông đóng bỉm đấy, bảo sao nay chóa nó đi ngủ hết hay sao ko thấy cắn :laughing:

1 Likes

nó đạp mà đếch thèm gom ATC nên như em nghiên cứu cách lái đánh còn đóng bỉm thì anh em NDT chả đóng bỉm mới lạ.

Nấc nghẹn không nói nên lời…

Đi là đi cả họ luôn thế mới buồn cười, lên nhanh quá thì phải chỉnh khỏe thôi, nhưng phải công nhận cổ đông IDJ nắm cổ chắc ko rơi rụng mấy, sau này nhỡ ko may có rút củi đáy nồi thì lại chửi bố thg GCL thì lại khổ thân nó :laughing:

Thấy topic buồn quá em cũng vô chém chém cho vui chứ không có ý xấu xa gì đâu, em cũng cảm ơn Anh Lăng và cổ đông đã cho mình được đồng hành cùng và cũng kiếm được tô cháo hành rồi ạ…

Thôi các bác tích cực cho NDT tự tin, BDS thì chết thế quái nào được căn bản dòng tiền thông mình sao thôi. Vui vẻ lên chứ cứ xanh tím thì hỏi đua được không còn đỏ thì nhắm mắt enter bán tháo cuối cùng đúng sai gì chỉ béo cho mấy bác lái còn NDT thiệt chết bỏ hết, có vui vẻ gì với nhau đâu.

1 Likes

anh em nào bán cứ bán…cảm thấy đủ rồi thì thôi. còn những ông vô công rỗi việc éo có cổ nào mà cứ thích chim cò thì cũng kệ. tóm lại tầm này IDJ có nhiều thứ đã rất rõ ràng lợi nhuận hiện tại tốt và tương lai sẽ càng tốt. năm 2022 lợi nhuận sẽ tiếp tục tăng trưởng mạnh mẽ, quỹ đất mở rộng không nghừng.

4 Likes

cũng chia sẻ cho vui chứ không ai chim cò gì đâu bác, cái topic mà đếch ai viết gì ra lại có phải chán. Giờ đất cát, ck là ngon đám Apec nó có hết thì ngại gì, nội tại và cả game, đội lái mạnh nó có hết thì thì chỉ là sớm hay muôn thôi.

2 Likes

Topic về idj mà một số bác mồm nói không cầm idj sao cứ vào comment nhỉ, các bác cầm cổ nào thì comment cổ đó chứ:thinking::thinking::thinking:

Ai bán ai mua thì kệ. Tôi ước mình có cổ để bán kk.

full magin

Có mấy con chim nhợn vào éc ghê thế

Bạn lại đùa, IDJ cắt mg lâu rồi, bị cảnh cáo

À full tk

Api, idj tháng 11 đều công bố lợi nhuận tốt của tháng 10 va luỹ kế 10 tháng. Dự kiến tháng 11 và 12 lợi nhuận tiếp tục > 0 và số người mua trả tiền trước API > 1000 tỷ, người mua trả tiền trước IDJ > 1.500 tỷ. ngoài ra với idj - siêu dự án mũi né với 3000 tỷ doanh thu sẽ được bàn giao va hạch toán 2022; Api tiếp tục tăng trưởng trong 2022 với dự an royal park huế ( tiếp tục bán thấp tầng va chung cư, riêng phần cao tầng có thể mang lại lợi nhuận cho API khoảng 4000 tỷ), triển khai tiếp toà 2 của Aqua park bắc giang, bàn giao dự án manda Whyndham phú yên. Thì năm 2022 sẽ tiếp tục là năm tăng trưởng mạnh mẽ cua API va IDJ trong 2022 về doanh thu và lợi nhuận.

5 Likes

Cái j thể hiện trên bctc rồi thì bỏ qua thôi bác, bg phải đếm cua dự án mới :d

Cổ tốt k cần phải PR

Đúng bác, như bác @Nguyennam098 nói cổ tốt hữu xạ tự nhiên hương, ai lo sợ up bô các kiểu thì lo mà bán sớm, vào đây chim lợn hôm sau nhân quả nó vã ngược lại cho vỡ mõm.

3 Likes

https://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/tai-chinh/no-xau-ngan-hang-tang-tro-lai-co-dang-lo-796172.html
Cái kết được dự báo trước…bank nợ xấu ngập đầu tự doanh, chên gia, môi giới hô hào NĐT mua bank để cho chúng nó thoát hàng. Tin lại ra ngày cuối tuần để các con giời đu theo ngồi đó hóng mát. Tiền thoát được sẽ quay ra cướp cổ BĐS bằng mọi giá. tháng 12/2021 và tháng 1/2022 là thời gian anh em nắm cổ BĐS phải thực sự bình tĩnh để gồng lãi.

5 Likes