Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

Người thông minh sẽ hiểu tại sao cổ bds bị đánh trước khi các gói kích thích kinh tế KHỦNG được tung ra.

hình ảnh

:sunglasses:

4 Likes

DIG bị sao vậy cả nhà…

Tạo lập apec đã nghỉ rồi. Ở ngoài quan sát thôi , có nhịp lên thì vào.chứ để nó cứ chảy máu thế này xót tiền lắm

1 Likes

Tưởng mọi khi vững niềm tin lắm cơ mà :laughing: lên thế thôi chứ a L tiền cẹc đâu lắm mà rửng mỡ mà kéo, ae bị cái thiếu sót đấy là đéo nghĩ ông L gom nhiều IDJ giá thấp xong lên cao đái vào đầu các ae nhỉ =))

Mình xuống xuống 1 đoạn rồi .theo dõi e nó thôi , mỗi ngày nó xuống cho vài % thì cũng lo cho túi tiền mình đã ,còn tương lai IDJ vẫn sáng

IDJ chấp thị trường luôn hỷ, dù thị trường tăng hay giảm thì tớ vẫn quyết tâm giảm đều,^^…

Chứ còn nhắc ae cẩn thận thoai, nhiều thg mồm nó vẫn hô ngon ngọt nhưng có khi nó lại đang đái vào đầu ae xong nó cover giá thấp đó :stuck_out_tongue:

1 Likes

Ok bác .Dig về cứu không em nó lại đỏ mất kìa Bác

Ôi cần gì phải cứu ắt nó tự lên, còn nhìn phát biết ngay khỏe hay yếu :laughing:

Còn thêm 1 cái trò nữa là đạp giá gom để cuối năm chia 1:1 của a L xong đánh lên ăn kép xong xả nữa cơ :laughing:

Dig trước lẽo đẽo theo sau mà giờ chạy tốt quá . mà pic IDJ lên dừng nhé bác

Thì mình đang nói con IDJ mà, chứ có PR chéo chủng gì đâu mà bác nhắc, nhạy cảm quá rồi chứ trc giờ mình đọc thấy bác cũng tin tưởng DN lắm mà giảm tí rung tí đã chạy sớm thế, còn các cổ đông khác chả thấy bóng dáng dáng dấp đâu, bt là vào chửi tung mặt mình ra rồi đấy :laughing:

Thở hết hơi rồi còn đâu sức mà chửi bác…

Nói thật chứ ông nào xúc 1x giờ chúng nó cũng lôi ra xả đừng nói những cái thg mà ôm từ trc đây giá thấp, nó ăn cả chục lần rồi chưa kể đội thg cu GCL nó ăn ngập mõm con APS nữa nó chả lôi hàng nó ra nó fang thôi :laughing:

1 Likes

Siêu cổ giá này quá rẻ chắc chưa xả đâu,^^

Vẫn nhớ CT Lăng còn nói. Api 200k chưa phải là đắt. Rồi hô khẩu hiệu gồng lãi nữa mà.

Dánh về 20 chia lại từ đầu

Em tưởng pic của idj thì chỉ người giữ cổ phiếu hoặc kỳ vọng vào nó mới bàn luận thôi chứ, 2 bác trên không giữ cổ nào mà khí thế quá cho em gia nhập với.

Nó về 10-20 lại có kỳ vọng ngay :))

Ông nào mà ôm đc giá dưới 10 như đội cu GCL thì chắc cơm no áo ấm giờ có xả sàn cũng vẫn ấm áp cuộc đời :laughing: