Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

E cảm ơn bác… Ôm cả DIG IDJ thấy mấy bác cãi nhau khiếp quá :rofl:

Mua giá trên 20k thật ạ bác?

Nước trong quá thì không có cá. cơ hội rõ ràng quá thì không đến lượt.

Gom vùng 13 tới 14, h chính thức mình mới chui ra khỏi hang :D. Chơi đẹp thì quỹ mua giá cao hơn thị trường =]], nhìn IDJ mà phát nản với DXG: ESOP 0 đông, quỹ mua rẻ rúng :)))

chọn con BDS quan trọng nhất lãnh đạo - IDJ lãnh đạo số 1 - CSC có ngày nay là do a LĂNG VÀ A KHANH HẾT THÌ BÁC TỰ HIỂU IDJ TƯƠNG LAI SẼ THẾ NÀO???

1 Likes

CSC hành trình tìm đỉnh :)))

a lang là người phát triẻn dự an BDS trong huế đâu tiên - bác thanh lúc đó tuổi cao sưc yêu - CSC ngày nay công lơn BLD IDJ HẾT

ỐI DỒI ÔI, CSC tăng cả 100% 4 tháng nay còn IDJ lao đầu xuống hố. BCTC quý 2 nát bét

IDJ ngon mà ông lăng Đăng kí mua 1tr cổ CSC còn IDJ thì như bãi phân né còn ko kịp

1 Likes

lai đủ thấy trinh độ 1 loại tư duy ngu.

trươc khi chú mày chua đầu tư csc thì anh lăng nói csc đâu năm 2019 rui noi vs a lang csc TƯƠNG LAI sẽ dn tỷ đô - mày ngu lắm - đang ký mua là 1 chuyện con mua được hay ko lại chuyện khác! vốn hoá doanh nghiệp và thanh khoản thì CSC tuổi ■■■ so IDJ- CON HANG CSC nó cô đặc hang cầm hết trong tay tạo lập kéo giá nào chả có. noi ngu như lợn - IDJ cứ chờ đi quỹ lớn nó vố thì mây loại ngu chung mày lai khóc thét

1 Likes

CSC nó tăng nóng lắm rồi. giờ vào nó xả cái bô lên đầu bao giờ không hay. Chấp gì mấy bác như này

Bố mày đã x2 tk CSC rồi đấy t sẽ chờ xem mày hô IDJ tới khi nào = 1/10 CSC

mơi có x2 thôi ak, chăc loại hóng chợ CSC bố mày ăn. mây vong từ lúc chung mày chưa có trong pic tinh gio CSC tao x 4-5 lần rui loại óc ■■■ ak

x2 thì có gì hiếm đâu mà tự hào thế. tk bác 10tr bác x2 thì cũng không ăn thua.
Bác mua được VND hồi năm ngoái giá 10-11 năm nay đã 50-60 rồi (x5) chả nói gì riêng CSC

Thế nói bọn ko có hàng qua đây chym chuột để nhưng trinh bọn này non lắm! Cuối năm lại ăn pht1:1 lại quá giàu

2 Likes

Cái chính không phải là x mấy mà cùng liên quan tới a Lăng thì ng ta chọn CSC đã X2 có 4 tháng nay, lại di chọn con hàng IDJ 4 tháng cắm đầu.

Mày có bị ngu không, cũng là liên quan tới ông Lăng APS API IDJ CSC thì ng ta chọn CSC nó tăng gấp đôi 4 tháng nay, còn mấy con còn lại cắm đầu. Cùng 1 hệ sinh thái mà chọn toàn con bốc shit

Ơ kìa bác cứ nặng lời thế, cứ để chờ thời gian nó khắc trả lời thôi :smile:

Người ae bình tĩnh chứ, chưa gì đã văng óc này óc kia ra thế, đường dài mới biết cổ tăng hay giảm người ae nhỉ =))