Tại sao IDJ sẽ là siêu cổ phiếu trong năm 2021?

IDJ quỹ đất nó khủng lắm e chưa công bố hết quỹ đất idj đang có HẢI DƯƠNG - THAI NGUYÊN ĐÂU hiện mới là phần nổi của siêu phẩm IDJ thôi - càng về sau càng thấy idj no khiếp thế nào l- Nó lên 200-300ha toàn dự án đô thị nhé

1 Likes

Ra bctc rồi :D. Người mua trả tiền trước lên 1300 tỷ. Lãi 52 tỷ :smiley:

Chúc mừng cổ đông IDJ! Đội a An và a Nhân SSI mà sang IDJ thì bung lụa!

Mà sao người mua trả tiền trước Diamond Park Lạng Sơn lại giảm nhỉ?

À, phải thu Diamond từ 45 lên 135 tỷ, sẽ chuyển thành doanh thu trong quý 3 quý 4 :smiley:

1 Likes

Siêu phẩm nó thế

Thật khâm phục khả năng gồng lãi của bác, em gồng lãi đc có gần x2 thôi đã hãi phải chốt rồi.

x10 lân nữa chư giá này ăn thua gi vẫn chân song thôi

1 Likes

Tháng 4 và tháng 5 đã công bố lãi 52 tỷ rồi. Nay ra cả quý 2 cũng 52 tỷ, vậy tính ra tháng 6 ko có gì hả ta?

Đếm thế thôi còn rảnh cho quy 3-4 chứ! Quy 3-4 mới khiếp các bác cứ đòi lắm thế! Oanh chứng kỳ vọng tương lai cục người mua trả trước 1k3 ti kia kìa

2 Likes

TV2 trước đây có cục người mua trả trước đã tăng đc gấp 10 lần. Giờ IDJ chỉ cần nghiệm thu thì 1k300 tỷ chuyển thành doanh thu lợi nhuận thì giá bung nóc.

Liệu hôm nay IDJ có trần ko các bác?

siêu phẩm idj tàm nhìn 3 năm tới x 10 lần nữa em cầm dạng siêu cổ NHIÊU LẮM RUI IDJ 10 NĂM CÓ 1 LẦN TRONG ĐỜI THOI

E nghĩ k nên trần. Em chỉ muốn nó lên đều đều, có lên có chỉnh rồi lên tiếp thì mới bền đc. CE nhiều là hở gap

IDJ sang năm lãi 1000 TY THÌ TIỀN CẢ XÃ HỘI ĐỔ HẾT ỊDJ

bác cho e xin cái link bctc quí 2 IDJ với, bác giấu kỹ thế

DÒNG TIỀN TƯƠNG LAI SIÊU KHỦNG LONG DỰ ÁN IDJ NÓ KHỦNG HƠN KHỦNG LONG

Đay bác

1 Likes

Quỹ lớn mua giá trên 20 thì kiểu gì các quỹ thành viên họ gom mua dưới 20 trở lên là cái chắc các bác ạ

2 Likes